ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Alp] SHOW MUST GO ON! วิญญาณตามติด [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 05, 2018, 02:02:06 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(จิ๋ว)

ไม่ใช่แค่ตามติด ตามตื้ออีกต่างหาก  เอ คุ้น ๆ ป่ะ
::Reader:: ::Reader::
ปัดโธ่เอ้ยยยย  ไม่ยั๊กจบอย่างที่คิด  เหอๆๆๆ
แต่สนุกดีค่ะ ชอบ 

ขอบคุณที่แปล & ปัน นะเจ้าคะ  ::Thankyou::

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว / พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

prol3enz

ไม่ใช่แค่ตามติด ตามตื้ออีกต่างหาก
สงสารพระเอกอยู่นะครับ แต่ถ้ามีแบบนี้ ผมยอมให้ตามติดดดดดดด 555

Crypt

ได้ผีสาวสวยก็ดีไป แต่ถ้าเจอในสภาพอื่นนะ บรื๋อ แค่คิดก็สยองละ

thegift52

ยัยผีหื่นจอมแสบ พระเอกเราต้องลงโทษ จัดให้เข็ดกันไปเลยนะ
.
อ้าว นึกว่าเกิดใหม่ได้ กลับมีห่วงเพิ่ม งั้นต้องจัดให้เข็ดกว่าเดิม

SikerWoo

เผลอๆน้องสาวโดนด้วยฮ่าๆ แต่ผีแอบแจ๋มๆ น่ะ
TTT

fu.soo

อยากมีผีแบบนี้บ้างจัง จะเอาให้กลับหลุมไม่ถูกเลย ::Evil::

twz_cn

DarKSiDeIID

kuykaru

nonpavit72

bigzelon