ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชักช้าไม่ทันหมาแดก 5 (NTR/นอกใจ)

เริ่มโดย Tyrant, สิงหาคม 05, 2018, 04:49:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Pong Sak

รอทุกวันเลยครับเรื่องนี้ รอฉากเอาคืน

themars9

เอาจริงๆ ก็สนุกนะครับ แต่ก็สงสารอ่ะ

cd13579

บ้างทีปัญหาของชีวิตคู่คือการไม่พูดกันตรงๆครับ
ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

Tea Tae

ตามแนวแล้วบอยไม่ได้ชอบสวิง  ยังไงก็ไม่เอาฟ้าแล้ว  เพราะหกเดือนที่ผ่านมาทำให้เห็นชัดแล้วว่า  จริงๆ ฟ้าเป็นอย่างไร  จิตใจไม่มั่นคง หลงเอก

บอยน่าจะจัดหนักเอาเป็นของเล่น ซักพัก 

แล้วเอาวงจรปิดที่เซฟไว้  เอาไปเปิดให้ฟ้าดูจะจะ  ก่อนเทฟ้าทิ้ง

แล้วก็ก้าวหน้าเลื่อนขั้นเหนือเอกขึ้นไป แล้วก็จีบลูกสาวท่านประธานเพราะ
เป็นคนเก่งอยู่แล้ว  เอาให้ฟ้าเหวอไปเลย 

ส่วนเอกก็ตามหาน้องสาวหรือแฟน มาจัดหนัก เอาคืน  ไม่งั้นจะแฉทั้งเอกทั้งน้องเอกหรือแฟนเอก  จัดคืนกันไป
แบบนี้ถึงจะเรียกว่าแจ่มจริงนะบอย

แบบว่าอิน  แต่ไม่ชอบให้บอยเป็นคนหัวอ่อน  อย่าคิดเยอะ คนเอากันแล้ว แสดงว่าฟ้าไม่ได้ดีจริงหรอก 

Whoo Amm Ii

บอยดีเกินไปหรือ มัน ไม่ฉลาดกันแน่ เนี่ย

tatsuya96

สำหรับผม ฟ้าไม่มีค่ามากพอให้อาลัยอาวรณ์แล้วครับ ไปให้คนอื่นเอาสดแตกในก็เรื่องหนี่ง จะอ้างว่าโดนยาก็
ตาม แล้วหกเดือนที่ผ่านมาล่ะ กับบอยไม่ให้ แต่ไปอ้าให้เอกมันเด้าแทบทุกอาทิตย์("ให้ใส่ถุง ตัวเองจะได้รู้สึกผิดน้อยลง" คุณผู้เขียนเข้าใจผู้หญิงบางประเภทดีมาก เพราะมีผูหญิงแบบนี้จริงๆ) แต่สิ่งที่เกินจนผมรับไม่ได้คือ ฟ้ารู้ว่าที่บอยตั้งใจทำงานมาห้าปี แต่ไม่ได้อะไรเลยเป็นเพราะไอ้เอกขโมยผลงานไปแล้วยังระรื่น ล่อกับไอ้เอกได้ตลอดนี่แหละ บอยขยันทำงานเพื่ออะไร อย่างน้อยหนึ่งปีที่คบฟ้ามา ก็ต้องหวังสร้างอนาคตร่วมกันใช่ไหม?
ถ้าเรื่องเปิดมาเป็น ฟ้าขอเลิกกับบอยเมื่อ2-3เดือนก่อน แล้วบอยต่อยๆ ต้นพบความจริง ผมอาจยังให้ราคาฟ้าอยู่

swss2511

อดุลย์ งาม

AssSin01

ฝ่ายไหนได้น้องฟ้าผมก็ได้ประโยชน์จากการอ่านครับ  ::Evil::

jjhj1988

บอยจะจัดการยังไงเล่นรู้มาขนาดนี้แล้ว
ส่วนน้องฟ้าโดนยามาตั้งหลายทียังไม่รู้ตัวอีก
แต่ตอนที่ไม่โดนยาแต่ก็ยอมนี่แสดงว่าก็ติดใจพี่เอกไม่น้อยแน่ๆ

roomming99

เสียดายเเทนบอยจริงๆ ฟ้าโดนจัดหนักเลย

zamakarn

อ้าว จบตอนด้วย "พี่เอกเสาร์นี้ว่างไหมค่ะ" พี่เอกเราเหนื่อยอีกแล้ว ส่วนบอยนอน ไปซัดเหล้ามากไปหน่อยไม่รู้เรื่องไรเลย

tantawanjames

ฟ้าเอ้ยใจร้อนขี้น้อยใจแบบนี้ก็เข้าทางพี่เอกหมดสิ

chinmedia

สมเหตุสมผล ถ้าออกแนวพระเอกตัวร้ายๆ Bad Bad ฉลาดๆ คงไม่ใช่แนว NTR  พระเอกต้องซื่อ ใสๆ คนดี แบบนี้เหละ ขอบคุณมากครับ

Aoshisun

ฟ้าทำประชด? ผมว่าต้องมีติดใจกันบ้างแน่นอน โดนยาก็ไม่น่าจะแรงขนาดมีสติแล้ว แต่ยังไปต่อไม่ห้ามใจ
ติดตามต่อครับ
ขอบคุณครับ