ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Execio] Invisible Cap หมวกล่องหน [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 06, 2018, 11:24:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

zouznee

boomman

jokerll

ขอจากโดเรม่อนมาแน่เลย ขอบคุณสำหรับผลงานดีๆ

moodumhero

แปลได้อารมณ์ดีครับ ทำให้เนื้อเรื่องน่าสนใจน่าติดตามครับ ขอบคุณสำหรับผลงานดีๆนะครับภาพสี่สีสวยงามแบบนี้ชอบมากเลยครับ

pooman

คือไม่แน่ใจเลย ว่าเม้นถึงยอดรึเปล่า แต่เนื้อเรื่องแบบนี้มันคุ้มค่าที่จะเสียง ต้องของลองดู ว่าแต่หมวกใบนั้นสั้งเวบไหนหราาาาาาาาา จะจัดสักสามใบ เพื่อมันหาย 5555  ::HoHo::

xsoulkung123

ไอ้หนุ่มสั่งซื้อหมวกได้ถูกเว็บจริงๆเลย
แถมหมวกยังมีความสามารถพิเศษ
ถึงกับต้องลองใช้ และใช้ได้ผลดีอีกด้วย
ไอ้หนุ่มนี่เลยต้องทำตามใจตัวเอง ได้เสียวและสนุกครบทุกอย่างจริงๆ
::Yes!::

earthyz1111

Lazada มีมั้ยครับ จะสั่งมาสัก10ใบ สำรองไว้ 55555

champ1500

coconut

หมวกวิเศษมีขายตามเวป เนี้ย เหลืออีกกี่ใบกันเนี้ย............

Nabisca Sathu

เพื่อนน้องสาวเด็ดๆทั้งนั้น ขอติดตามต่อว่า หมวกใบนี้จะได้เยกี่น้ำ 555+

shinsaga

อ่า ผมเพิ่งมา ไปอ่านเรื่องล่า แต่อ่านไม่หมดเลยย้อนไปอ่านเรื่องถุงเท้า แล้วมาอ่านเรื่องล่าสุดอ่ะครับ ผมจะค่อยๆไปไล่อ่านเรื่องเก่าๆให้ครบนะครับ แต่อันนี้ก็ขอบเม้นเลยว่าแปลได้อารมณ์ขันมั่กมากครับ 5555 จิ๋มน้องสาว คือของพี่ชายเท่านั้น 555

funfuen

นอกจากนาฬิกาก็มีหมวกอันนี้ละที่ตอบโจทย์
เปลียนเป็นลองทำแบบไม่หยุดเวลา
เข้าท่า ::DookDig:: ::DookDig::
ชอบงานแปลของคุณ Kater
ขอบคุณฮ่ะ

galatoz14

ซื้อมาจากไหน ส่งที่นี่ด่วน 1 ใบ มีแบบนี้ละสบายแน่

sum rit

สั่งเวปไหนหว่า ฝากซื้อสักใบจิ เก็ชเงินปลายทางนะ