ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชักช้าไม่ทันหมาแดก 7 (NTR/นอกใจ)

เริ่มโดย Tyrant, สิงหาคม 07, 2018, 03:20:30 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

krond

แนว NTR อ่านกี่รอบก็ยังได้อารมณ์เหมือนเดิม

sawwe

สนุกดีนะครับ. บอยเอกสู้ๆทั้งคู่. น่าจะมีตัวละครเพิ่ม ผญ

ss24p

มีการสลับไทม์ไลน์ไปมาที่น่าสนใจและดีมากครับ

ton 555

เนื้อเรื่องน่าติดตาม
รักแท้แพ้ ฟ้าเสียวววว....

wood007

ชัชพล ชังชู

จังหวะนี้เป็นผมก็ไม่ใส่ละถุงยางนะ

วิเชียร เขาหลวง

ชอบอ่านแนวนี้มากอ่านแล้วได้อารมย์ดี  ไม่รู้ฟ้าจะติดใจพี่เอกหรือเปล่า

xostep69

panax

ถึงขั้นนี้แล้ว   โดนพี่เอก ยสตน แน่ๆครับ

aiekuy

เมื่อไร้ประสบการณ์ เจอผู้ชำนาญ
รูปเกมก็มักจะตกเป็นผู้ตามเช่นนี้แล

pipat1923

พี่เอกสุดยอด บอยต้องหาทางเล่นงานกลับ ::Angry::

Che Phermphrom

ฟ้าจะติดใจจนเลิกกับบอยรึป่าวนะ แล้วบอยจะแก้แค้นยังไง

gppe717

ฟ้ากับเอกจะโดนบอยเอาคืนทีหลังมั้ย น่าติดตามครับขอบคุณ

Davilhades

x-gen

อย่างงี้น้องฟ้าคงโดนแย่งไปแบบถาวรเลยสิครับ