ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชักช้าไม่ทันหมาแดก 8 (NTR/นอกใจ)

เริ่มโดย Tyrant, สิงหาคม 08, 2018, 12:38:36 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sarawoot1234567

ลุ้นโคตรว่าออกมาไง บอยจะเข้าไปขวาง หรือจะแอบดูแล้วค่อยจัดการที่หลัง  ::Hmmm::

st789

แผนซ้อนแผนเลยครับ ไหนๆก็ไหนๆแล้ว วางยาฟ้าให้คนอื่นจัดเลยฟ้าจะได้รู้ว่าไม่ได้มีเอกที่เก่งคนเดี่ยว

อิทธิพล ทบชา

อ่านเเล้วลุ้นตามจริงๆว่าบอยจะแก้คืนยังไงได้อารมณ์จริงๆเวลาอ่าน

Biggun Fotoholic

ตอนนี้น่าจะแค่รอเพื่อความสะใจ จะแก้แค้นไปที่คนไหน อย่างไร คนไหนน่าจะโดนเยอะกว่ากัน หรือแค่ปล่อยให้เขาคบกันไป เพราะยังไงผู้ชายก็ทิ้งแน่นอนเมื่อไม่ท้าทายแล้ว ... มันออกได้หลายอย่างมากเลย รอลุ้นครับ

yumer

artid

moo moo1

ขึ้นไปบนห้องจะโดนบอยจัดก่อนเลยมั้ย ลุ้นๆๆๆ

puipuipui

อยากเห็นบอยแฉจริงๆ อยากรู้นางเอกเราจะคิดยังไง

chanky2007

ติดใจเซ็กซ์จากพี่เอก จะเลิกก็ไม่ได้
เลิกกับบอยก็รู้สึกผิด อันนี้ก็น่าสงสาร
เอาไงดีล่ะที่นี้ ปวดตับ

เนื้อเรื่องจะตัดไป ตัดมายังไงก็ได้ครับ ยังไงก็อ่านรู้เรื่อง แล้วแต่ผู้เขียนจะนำเสนอเลยครับ อย่าไปคิดมาก แนวใครแนวมัน
ขอบคุณครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป

watchaa

ขอบคุณที่แบ่งปันครับ

ส่วนตัวผมว่าถ้าคุ้นกับโดจินแนว  ntr น่าจะไม่มีปัญหากับการเล่าเรื่องแบบนี้นะครับ ซึ่งผมไม่มีปัญหาครับ แต่ถ้าเล่าละเอียดกว่านี้อีกนิดจะเพิ่มอรรถรสมาครับ :)

wiseman

จัดหนักเลยบอย เอาให้สะใจ แล้วตามไปจัดเด็กๆของเอกบ้าง

mdemigod

น่าสงสารบอยนะครับ ห้าก็คงติดใจดุ่นใหญ่ๆของเอกไปแล้ว

taizen

สงสารน้องฟ้านะ แต่ก็ลุ้นได้ทุกตอน

archi ongtong