ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ภาคพิเศษ.....Secret Scene 2

เริ่มโดย HatHU, สิงหาคม 14, 2018, 03:14:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

จบแล้วเลยอยากทำโพลล์ สอบถามแฟนๆที่ติดตาม"สิ่งที่เติมเต็ม"ชอบคู่ขาคนไหนของนาที่สุด

ชัย       นายตำรวจหนุ่ม เพื่อนเก่าของนา ชู้รักคนแรกที่ได้เติมเต็ม
54 (21.3%)
เฮียทร   เจ้าของรีสอร์ทหื่น ผู้จุดประกายเติมเต็ม
17 (6.7%)
น้องมิค  หนุ่มฝึกงาน ศิษย์สอนเสียวของนา
33 (13%)
เจ        แฟนเก่าที่กลับมาจุดอารมณ์สวาท
17 (6.7%)
พี่ภพ     พี่เขยจอมลีลา ผู้ที่ทำให้นาติดใจ
83 (32.7%)
พี่พล     ผู้ชายอบอุ่น ดูดี มีฐานะ
8 (3.1%)
เสี่ยจอม  เสือร้าย ผู้หมายครอบครองหนูนา
24 (9.4%)
โจ        หนุ่มนักรัก ลีลาเด็ด
18 (7.1%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 254

Platypus

ตอนนี้นี่เอง สามีนาเคยสงสัยเรื่องคอนโดของโจ ว่าไปกันตอนไหน โจทำเต็มที่แน่ในฐานะเจ้าของพื้นที่ ไม่มีอะไรต้องกังวล นาจะโดนอะไรบ้างนะ...

gungun.khondee

กลับมาแล้ว มาเล่าจุดเริ่มต้นของอารมณ์หื่น

Tea Tae

คงได้ เอาสดกันตั้งแต่ตอนนี้  แต่จะได้แตกในไหมนะ คงใหม่ เพราะเห็นนายอมบนเรือใช่ป่าวเอ่ย

dumrongsak

hnumhnum

n2610

ติดใจน้องโจละซิหนูนา ถึงแอบสามีมาหาให้หายอยาก

ziggy2

Jiraai

คลาสสโนว่าหน่มยังตกหลุมรัก นาร้อนแรงจริงๆ โจเอาคุ้มจริงๆ

zoozoo118

ถ้าเรื่องใหม่มาจะติดตามต่อแน่นอน  สนุกมากเลยครับ

Sharif Luecha

Nattapon Wan

ขอแนวดาร์กๆเลยนะคับ ขอคุณสามีมีบทเยอะๆหน่อย

jamesbuff

sahara8032

thadtanone2002

เจอเเบบน้องโจ นาคงอดใจยากมาก ถอดใจจากน้องโจไม่ได้เเน่งานนี้ครับ