ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชักช้าไม่ทันหมาแดก 10

เริ่มโดย Tyrant, สิงหาคม 19, 2018, 02:45:57 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

chale

wasawat

เย็ดฟ้าโชว์ให้ไอ้บอยครั้งตายไปเลย

ronin2

วันนี้น้องฟ้าโดนแซนวิชแน่นอน

jjgreat

สนุกสนาน สบตา

tyttkcu kcu

ขอบคุณครับ
อ่านช่วงตอนแรก ยังเฉยๆ ไม่ค่อยมีอะไร ตอนนี้เริ่มน่าติดตาม ขอย้อนอ่านใหม่ก่อน แล้วจะเม้นเพิ่มนะครับ

sarawoot1234567

บอยได้เวลาโชว์ลีลาบ้าง จัดให้หนักให้เอกอิจฉาไปเลย 5555

Sawat Songprasop

ฟ้าเสียใจที่หลงไหลไปกับรสสวาทของเอกที่ปรนเปรอให้ จนไม่อาจถอนตัวตัดใจได้ ยิ่งเห็นความดีของบอยและคำบอกรักของบอย ฟ้าก็ยิ่งสำนึกเสียใจและยิ่งทวีความรู้สึกผิดกับบอยมากขึ้นไปอีก ฟ้าตั้งใจจะชดเชยให้บอยมากที่สุดเท่าที่ฟ้าจะทำได้

peddo

รอมาหลายวันเลยครับ ต้องแอบแง้มดูทุกเช้า เพราะท่านชอบมาหยอดตอนหลับ อยากรู้เหมือนกันว่าบอยจะดาร์กได้ขนาดไหน จะทำโชว์เอกจนท้องป่องแล้วโยนให้เอกรับไหมนะ หรือจะโชว์ลีลาให้เอกเห็นแล้วชิงฟ้าไปเฉยๆ ขึ้นอยู่กับระดับความแค้นในตัวฟ้าละครับ ขอบคุณ​ครับ​

densha

เอาเลยได้เวชา เอาให้มันเจ็บใจเลย

gaingane

ช็อตนี้มีความสะใจเล็กๆ ลุยเลยบอย

whizper

ได้เวลาแก้แค้นแล้ว จัดให้หนักๆเลย

anan1112

ฮ่าๆๆๆ   โดนแฟนตัวจริงก็คราวนี้ละ  เพราะค้างจากชู้

hanabombam

ดูสิว่าบอยจะแก้แค้นอย่างไรให้สาสม

neimuchan

นะ นะ นี่มันมุขในตำนาน ซ่อนในตู้ ยังมี มุขยืนแก้ผ้าแอบบนระเบียงอีก 1มุข 
จริงๆแล้วมี ID เก่า แต่ดันจำ password mail เก่าไม่ได้เลยต้องสมัครใหม่ -*-