ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Shimimaru] SexChange แมนๆหน่อย [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, สิงหาคม 20, 2018, 06:43:48 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Mining231

ยังไงผมก็รู้สึกว่าการเป็นฝ่ายแทงดีกว่านะขอรับกระผม แทงเน้นๆ ขนลุก 5555

bigboy001

::Thinking::  เอากันไม่ท้องได้ไง นั่นก็เพราะป้องกันดี แต่นี่แตกในโอกาสท้องทีแน่ ๆ เหอๆๆ อ้างว่าต้องตั้งใจเรียน ตาเปี๊ยกงี้ยืนงงเลย 555+ ::DookDig::

HaruKi02

...มันเรียนกันอีท่าไหนเนี่ย
ปล.ผมนึกถึงเรื่องของ shindol ชอบกลนะเรื่องนี้

scorpionx

ตอนแรกนึกว่า พอได้กันเสร็จ แล้วจะสลับเพศกันอีกคงสนุกน่าดู
ไม่รักกันไม่ท้อง เองไปเรียนมาจากไหน555

Kit.m555

จะท้องกันต้องรักกันอย่างนั้นเหรอ 55

ipor

แล้วนึ่มันจะเรียนรู้เรื่องไหมนั่น

penguinzz

เอา​แบบ​นี้​เลย​เหรอ​ครับ​ ไม่​รัก​กัน​ไม่​ท้องเนี่ยยย​ วัน​หลัง​ไป​อ่าง​จะ​ได้​เลิก​ใส่​ถุง​  ::Ahoo::

Ae Haha

ถึงใจจะเป็นผู้ชาย แต่ถ้าโดนกระตุ้นก็ใจอ่อนน่ะ ตั้งใจเรียนสุขศึกษาด้วยละ 555

0scar

ไม่อินเท่าไร เจี้ยวหลุดเปนจิ้งจกเลย

exsoldier

เมิงเปน ผญวันเดว เอาสดแตกในเลยเรอะ ท้องแน่ ท้องแน่ๆ  ::Horror::

Paul Chan

ถ้าพิสูจน์กันขนาดนี้ละก็คงได้ตามกันตลอดแน่เลย คู่นี้

nine555

อ้วนแน่นายสาว ไอ้กะลาก็ไม่บอกความจริงอีกนะ

สลัดผักใส่ไข่

ตอนจบอย่างฮา เด็กติ๋มหน้าอย่างเหวอ ตอนแรกอ่านแล้วกลัวกลายเป็นโดนทั้งห้องรุม ยังดีที่ได้กับเด็กนี่แค่คนเดียว เลยดูใสๆ ฮาๆดีครับ

akerue

เป็นเนื้อเรื่องที่แปลกแหวกแนวดี แต่อ่านไปไม่ได้มีความรู้สึกว่ามันวาบหวิวซักนิด

iquizei

ลายเส้นสวยดีครับ
ถึงจะมาแนวเปลี่ยนเพศแต่ หน้านางฟินขนาดนี้นี่ทำของขึ้นกันเลยทีเดียว