ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Art Post] Kokoro Hodokeba ผู้หญิงเอาแต่ใจ [แปลไทย By HypN♥s]**มีซ่อนข้อความ

เริ่มโดย HypN♥s, สิงหาคม 24, 2018, 06:47:11 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ศรีวัล แมลงวัล

ลาก่อนนน ::Crying::

ไม่เคยเม้นท์ไม่มีสิทธิ์ขออ่าน/เม้นท์มักง่าย
แบน 180วัน

Kit.m555

exsoldier

ไม่ต้องย้ายหรอก มาขายโซบะแม่งด้วยกันนี่แหละ  ::Shy:: ::Shy::

เรื่อง ลิ้มรักรสโซบะ อิอิ

drof666

มายั่วให้ท่าขนาดนี้ ต่อให้เป็นพระยังต้องกระโดดกำแพงลงมาเย็ด

Hawaalaew

เรื่องนี้เคยอ่านแบบrawมาแล้ว ด้วยสกิลภาษาญี่ปุ่นระดับกาก ถือว่าจบได้ดีอยู่นะครับถ้ามีตอนต่อก็ดี นางเอกน่ารักดีชีวิตต้องพลิกผันเพราะธุรกิจของพ่อเจ๊ง แต่ก็ทำให้มีโอกาสได้อยู่กับพระเอก เป็นนักวาดหน้าใหม่ที่ลายเส้นและเนื้อหาดีมาก ผลงานก็เรื่องนี้เป็นเรื่องแรก ลายเส้นสวยมาก ขอจารย์แกอย่าเปลี่ยนแนวก็พอลายเส้นแบบนี้ เหมาะกับแนวหวานๆเหมือนกับของ อ.homunculus
ปล. นึกว่าจะไม่มีโอกาสได้อ่านเรื่องนี้แบบแปลไทยซะแล้ว หรือไม่ก็มีคนแปลลงขายในเว็ปบ้านั่นก่อนซะอีก
ปล.2 ผมก็ไม่รู้เหมือนกันว่าตอบกระทู้ท่านไปกี่ครั้งแล้ว ถึงยอดรึเปล่าก็ไม่รู้เหือนกัน

ไม่เป็นไรครับ ถึงยอดเม้นท์จะไม่ครบ แต่ถ้าตั้งใจเม้นท์ซะขนาดนี้ยังไงผมก็อนุโลม
ปล.แนวหวานๆของอาจารย์ท่านนี้ผมว่ามันเลี่ยนไปหน่อย ไม่มีลุ้นอะไรเลย

Akira Watanabe

::Sweat::  น่าจะจบแฮปปี้นะ กลายเป็นผัวเมียขายก๋วยเตี๋ยว 555+

นึกว่าจะย้ายไปไกล ๆ ไม่เจอกันอีก ที่แท้อยู่ใกล้ ๆ อยู่ดี

zero009

Devil Joker

alaaum

ได้กันอยู่แล้ว

แล้วนางเอกกลับมารวยเหมือนเดิม จะได้โขกสับพระเอกต่อไป

worachat39

ได้กันแน่นอนครับ ไม่ได้กันสิแปลกนางเอกคงอกจากตระกูลมาอยู่กับพระเอกแน่ๆ

Dragoo

อย่าทำดีด้วยขนาดนี้สิ 555 ไหนๆได้โอกาสก็ลองร้ายๆสักหน่อยสิ
จะได้เป็นคนคุมเกมไปเลย ทำตัวเป็นพ่อบ้านใจกล้าสิ โด๋ววว
ในชีวิตจริงเหรอ 5555 อย่าได้หวังทำเลย
It true "NO ONE PERFECT!!" ME too

Liftzthekop

twincock

biggiggog

ตอนแรกก็คงกะมาปลอบใจสาวเจ้านั่นแหละ
โดนจูบเข้าไปทีเีดียว
เปลี่ยนใจปล้ำเค้าซะงั้น
ขอบคุณมากๆครับ