ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Crimson CROWN] Otouto no Koibito ga Mukashi ใหม่น้องเก่าพี่ [แปลไทย By Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 24, 2018, 05:30:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

midnight747

จริงๆไม่ค่อยชอบแนวปวดตับมากนักนะครับ แต่จากที่อ่านคร่าวๆก็ไม่น่าจะปวดตับมากนักเผลอๆ 2 พี่น้องอาจวางแผนกันไว้ก็ได้(เดาไปเรื่อย55)

Edit:หลังอ่านจบพาร์ทหลังรู้สึกผู้หญิง 2 มาตรฐานนะครับกับพี่เอาสด กับน้อง(แฟนปัจจุบัน)ให่ใส่ถุง

now6198

หรือว่ามีแผนแก้เผ็ด *0*

Nabisca Sathu

คำตอบแรก ไอพี่บ้ามันฝึกวิชาจากไหน มีทำให้ใหญ่ด้วย ช่วยสอนวิชาที 555555555+

โอย สงสารนางเอก เห็นตัวอย่างตอน2 พี่ชายแม่ง สุดหื่นจริงๆ  ยอม  สิ่งที่อาโออิตัดสินใจ อาจจะบอกน้องชายก็ได้มั๊ง อิอิ แบบสุดจะทนแล้ว

shetarsk

thenefilim

น่าสงสารน้องชายมันจัง หวังว่านางเอกจะไม่ติดใจพี่อีกรอบละ

xsoulkung123

สาวมาบ้านแฟน แต่กลับเจอแฟนเก่าซะได้
แถมยังเป็นพี่ชายของแฟนตัวเองอีกด้วย
แต่รสของเซ็กแฟนเก่ายังติดอยู่ใจของสาวคนนี้ตลอดมา
พอได้เจอกันที่ครั้งเลยทำให้ความรู้นั้นกลับมาอีกครั้ง
แบบนี้ได้หลงความเสียวนี้จนกลับตัวไม่ได้แน่ๆ
::Yes!::
ไอ้แฟนเก่ามันก็ช่างรู้ทุกอย่างของสาวสวยจริงๆ

tiwlytwin2

lordofthetwo

นางก็แอบอยากโดนแหละถึงได้แอบมาหา ไม่งั้นจะสนใจอะไร

อาโออิตัดสินใจแจ้งความ! เป็นไปไม่ได้หรอก คิดว่าคงแอบเอากับพี่ชายตลอดไปแหละ ติดใจแล้วล่ะ

lolicon

ขออนุญาตอ่านคร้าบบบบบ
::Shy:: ::Shy:: ::Shy:: ::Shy::

แต่ผมชอบแนวใสๆมากกว่านะฮะ ว่างๆ เคลิ้มๆ ก็หยิบแนวใสๆ ลายเส้นสวยๆ แบบของ อ.คิซารากิ กันมะ มาให้ได้ตามบ้างนะคร้าบบบ

::WooWoo:: ::WooWoo:: ::WooWoo:: ::WooWoo::

poppancake

Tong Kamilia

เสียดาย พระเอกยังไม่ได้จัด โดนพี่สอยไป ตอนจบคงเลือกพี่ชาย

/ โอโห้วววว มีการจัดสรรเวลากันด้วยวุ้ย 555+

pigsan

ของมันเคย ๆ แต่นี้มีเลเวลอัพด้วย...

คนน้องมันแค่ต้มจืด

คนพี่น่ะสิต้มยำ

แซ่บซี้ดขนาดนี้ ไม่ติดได้ไง

blackdemon

สายดาร์กขอชมครับ

edit ไม่ผิดหวังจริงๆ NTR ได้ดี