ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Crimson CROWN] Otouto no Koibito ga Mukashi ใหม่น้องเก่าพี่ [แปลไทย By Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 24, 2018, 05:30:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

anontatum

ปวดตับก็มาอีกแล้ว 555 ไม่ทำให้ผิดหวังเลยจริงๆ ชอบสีสันของการ์ตูนมากครับ ไม่ได้เห็นการ์ตูนที่มีสีแล้วโดนใจแบบนี้มานานเหมือนกัน
*แนวพี่น้อง คิดว่าน้องน่าจะจับไม่ได้ตลอด 1 เดือนแล้ว ผญ ก็ติดใจจนเลิกกับน้องมาเป็นทาสของพี่มั้งครับ

anontatum

555 ชอบมากครับ เห็นตอนต่อไปก็คิดว่าน่าจะเป็นแบบที่ผมคิด สุดท้ายนางเอกก็ติดใจพี่ชายของพระเอก เพราะถูกทำทุกวันตลอดช่วงซัมเมอร์

Api Kawi

ของเก่าก้อติดใจ ของใหม่ก้ออยากได้
งานนีี้ี้ผมว่านางเอกได้กำไรนะ

sarawoot1234567

niceanglev

โห พี่ชายเอาตั้งแต่สมัยประถมเลยรึไง เด็กๆกันทั้งคู่ สงสัยงานนี้มีรีเทริน น้องชายอกหัก หรือไม่ก็ต้องมีโดนรุมแน่เลย

.........................

สงสารน้องชายแฮะ ซวยจริงมีพี่เอาถี่โหดจนหญิงติดใจซะอย่างนั้นอะ

patch

แนวนี้ชอบมากครับ แต่ดูทรงแล้วคงเสร็จแฟนเก่าแล้วอยู่ยาวแน่ๆ

galatoz14

Patthanapan Inseangthong

เป็นแนวภาพที่แปลกดีครับ ปกติเจอภาพแบบนี้จะไม่ค่อยอ่าน แต่เรื่องนี้เนื้อเรื่องสุดยอดมากครับ  ::YehYeh::

หลังอ่านนะครับ

พี่ชายมันไปสุดเวย์จริงๆ ภาพสุดท้ายนี่คำตอบเหมือนจะปวดตับเหมิือนทุกๆเรื่อง แต่หวังว่าเรื่องนี้จะมีหักมุมนะครับ รอติดตามตอนต่อไปครับ

monkeygun

Mr. Bommy

กามสุดๆ ตอนต่อคาดว่าเสร็จคุณพี่ชัวร์ คุณน้องชายใสๆก็ไม่อาจพ้นสายดาร์กเพราะมันต้อง ntr+ahegao
มันถึงจะดีนะเอ่อ

mcdonon

จำไว้สาวๆ ทำไรกันไม่ต้องถ่ายคลิปเก็บไว้ มีบางคนบอกว่ารูปพรีเวดดิ้งก็ไม่ต้องถ่าย เผื่อเลิกกันใครจะอยากเก็บไว้ดู

noklek

แนวนี้กลับไปหาพี่ชายแน่นอน

ดูตัวอย่างตอนต่อไปแล้ว คงไม่กลับไปหาน้องแน่ๆ