ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Crimson CROWN] Otouto no Koibito ga Mukashi ใหม่น้องเก่าพี่ [แปลไทย By Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 24, 2018, 05:30:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

reppok111

trong5171

คือตัวร้ายใน NTR แทบทุกเรื่องต้องมาแนวเดียวกันหมดเลย ย้อมผม ผิวคล้ำๆ มีกล้าม
/ ถ้าส่งเสียแบบนี้สงสัย นางเอกจะติดใจก่อน

kazu36

ถ่านไฟเก่า คุแรง เหมือนได้ไอเดียมาวาดจากพันทิปเลย 555

edcba

แจ่มมากครัชช ภาพสีทั้งหมด

เนื้อหาน่าติดตามมากครับ อยากอ่านตอนต่อไปแล้วววว 555 ตัวอย่างนี่ แจ่มมาก

แนวนี้ร้อยละร้อย นางเอกติดใจ พี่แน่นวล ::Confident::

Axn Aof

exsoldier

ไม่ใช่แน่ๆ ไม่โดนแค่เดือนเดวแน่ๆ ของมันเคยๆอ่ะนะ โดนเช้าเย็นแน่นอน  ::Shy:: ::Shy:: ::Evil::   

เรียบร้อยยยยย สัญญาฉบับสอง    อาโออิไปไหนไม่รอดร้อกกกกก กลับหาพี่ชายชัวๆ

naruepon5

ดะ... เดี๋ยวนะ นี่พี่น้องกันจริงหรอ สีผิวนี่ช่างแตกต่างไม่ได้มีความใกล้เคียงเลยนะเนี่ย บอกเป็นเพื่อนร่วมห้องยังน่าเชื่อกว่า 555555555 ถ้าแนวNTR แล้วติดใจตอนหลังก็ยังดีถือว่าตับยังไม่แตกมากนัก มั้ง

Edit: แค่เห็นตัวอย่างตอนต่อไปก็อยากอ่านละ อย่างว่าแหละถ้ามีคลิปจริงก็เอามาแบล็คเมล์ต่อเรื่อยๆละว้า ตอนแรกนึกว่าจะติดใจขอเองตั้งแต่ตอนแรกเลยนะเนี่ย 555555

TCM12.0

โอกาสน้อยฉิบที่เลิกกะพี่จะมาคบกับน้องโดยไม่รู้ตัว555 เพิ่มนางเอกแม่งร่าน555

pupuland

Worrarat Imkaow

พิมผิดตรงหน้า13ด้วยนะครับ เปลี่ยนจากต้องเป็นร้อง ยังอ่านไม่จบนะครับแต่รู้สึกลายเส้นกับการใช้สีเหมือนนักวาดไทยท่านนึงมากเลยครับตอนอ่านเลยรู้สึก เอ๋... นี่มันของไทยรึเปล่าวะ 5555

อ่านจบแล้วครับมีตัวอย่างตอนต่อไปด้วยนะเนี่ย555
ตอนแรกมันอยู่แค่ในห้องเลยทำไรไม่ได้มาก ผมสนต่อตอนไปมากกว่าดูมีไรเยอะดี จากเรื่องแนวนี่นางเอกก็คงจะเลือกพี่ละมั้งหรืออาจคบน้องต่อแต่แอบทำกับพี่ไปด้วยอะไรประมาณนี่ แค่คาดเดาตอนจบอะนะครับ

สวัสดีชาวโลก

ขอบคุณมากครับขอเปิดอ่านต่อฮะ หน้าตาเร้าอารมดี ::Bloody::

edit สุดท้าย สัญญาไม่จบสิ้นแล้วติดใจ  ::HeyHey::

amlan

ภาพสีสวยมากครับ เอาจริงๆ ผมไม่ค่อยชอบเรื่องแบบนี้ ไม่ชอบถ่ายรูปแล้วข่มขู่ผู้หญิง  แต่เหตุการ์ณแบบนี้ก็เคยมี แต่เป็นผม คบน้องสาวก่อนตอนมัธยม ตอนนั้นก็รู้ว่าเขามีพี่แต่ไม่เคยเจอกันนะ เพราะพ่อแม่เขาแยกกันเอาลูกไม่เลี้ยงคนละที่ ผมไปเจอพี่สาวเขา ตอนเข้ามหาลัย สงกรานต์ แฟนผมพาผมไปบ้านแม่ เท่านั้นแหละ เจอหน้าแฟนเก่า เราต่างคนต่างอึ่งๆ ไปทั้งคู่

อะไรวะ งงมาก

ขอบคุณครับ แฟนน้องเป็นแฟนเก่าของพี่โดนเทมาเลยแบล็คเมล์ทนเอาเดือนเอง

#คงติดใจพี่ชายแล้วละเล่นแตกในด้วยน้องยังใส่ถุงยางแต่พี่เล่นสดเลย ถ้ายังคบกับน้องชายอยู่คงไม่มีจบแน่เลย

kyotoshi