ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[NCP] Kansen Infection 2/4 ไวรัสS [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 29, 2018, 05:32:37 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Daft Punk

ไวรัสอะไรกัน โหดใช่ได้เลยนะเนี้ย   ::Horror::  ถ้าเป็นซอมบี้จะวิ่งหนี แต่แบบนี้ต้องวิ่งใส่  ::DookDig::

kriang

♧ §têvêιηώ ♧

ถ้ารู้ว่า เชื้อนี้ระบาดที่ไหน ผมจะไปหาคนที่ติดเชื้อเลยทีเดียวเชียว

DarkarZ69

zetsuki

ตายแน่เจอไวรัสงี้น้ำหมดตัวกันพอดี 5555

zitdown

poposstem

Tom Tana

แนวติดเชื้อไวรัสเหมือนซอมบี้เลย 556

oninomo55

adobe

alaaum

แนวเรื่องมาจากเรื่อง infections แน่ๆเลย 

sutudkab Boonson

เชื้อแบบนี้อยากให้เกิดขึ้นจริงๆ

poppancake

ไวรัสแพร่ที่ไหนครับ ผมจะไปเอาเชื้อมาปล่อย 556

ball ll3

彭锡雄

โคตรมัน อยากให้มีแบบนี้บ้างจริงๆ 555