ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน My Boss

เริ่มโดย DR.MAN, กันยายน 03, 2018, 05:53:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

chu66

chutiwan_pin

รอลุ้นคำตอบไปด้วยเลยครับว่าหมอแมนจะเอายังไง

Tanut007

Darth Sidious

SexyLP

พี่แนนดูหลงคุณมากเลยนะคะ เอากันตลอดเวลาเลยอะ

AfterLifeRuk

cobra888

ตกลงเป็นชู้ทางกายหรือ ทางใจกันแน่ จนไม่กล้าตัด ::Horror::

jackkie

หมอแมน ช่างเด็ดขาดจังครับ ฟาดฟัดแล้วเท แบบนี้ สุดๆเลยครับ ขอบคูณครับผู้เเต่ง มัม dark side 

ืnininunu

แมวหง่าว

แมนโหดร้าย
ยังไง ทะลวงถ้ำก่อนจากด้วยแล้วกันนะ

aaxx789

teyes1234

teeoun2556

พี่แนนอาจจะแค่หลงไป เพราะตอนท้อง พี่เบิร์ด ไม่ได้ให้ความสุขกับพี่แนนเลย พอมาเจอสุขแบบนี้ เลยคิดเอาว่าน่าจะรักกันบ้างแหละ
มาดูแลตลอด ช่วงก่อนคลอด และหลังคลอด  ต้องพูดคุยกันให้เข้าใจ  ยังดีนะครับที่พี่แนนไม่โดนจนท้อง

whitebag

พี่โหดมาก ได้แล้วจะชิ่ง แต่ก็เนอะเค้ามีคู่แล้ว .
โชคดีจ้าไรท๋

Earths.eye

พี่เบิร์ดก็ต้องดูแฟนมากกว่านี้มั้ย