ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

รักอุตลุต โดย ช้างดำ เรื่องจากหนังสือปกขาว ในอดีต

เริ่มโดย kaithai, กันยายน 04, 2018, 09:12:26 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Tee001

review1972

เรื่องเสียวสวิงกิ้งสมัยไหนอ่านแล้วก็ยังเสียวได้ตลอดครับ เด็ดสุดคือสำนวนครับอ่านแล้วเหมือนอ่านสี่เกลอของ ป.อินทปาลิตเลย555

puprock

firefox2007

Asura4237

hanabombam

ชาญมีอาวุธลับเพิ่มความเสียวแบบนี้ สี่สาวก็ติดชาญแจนะสิ ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo::

bluesky11

สนุกมากครับ ขอบคุณที่เอื้อเฟื้อนำมาแบ่งปันครับ ผมเกิดไม่ทันสมัยปกขาว ดีใจครับที่ได้อ่านทั้งเสียงทั้งสนุก

makecloud

แรกๆ ก็สลับคู่ ต่อไปก็สองคู่ สามคู่ สี่คู่ แต่น่าเสียดาย ไม่มีต่อ ::Evil::

cobra

เพิ่งเคยเหมือนกันครับ สี่สหายนั้ทำให้นึกถึงเรื่อง พล นิกร กิมหงวน และดิเรกขึ้นมา ขอบคุณที่นำมาให้อ่านครับ

kchumpot

ช่องนี้ไม่เห็นมีการเคลื่อนไหวเลยครับช่วยขยับหน่อยซิครับถ้วไม่มีอะไรผมขอเสนอให้สมาชิกทั่วไปเขียนเรื่องลงได้ดีไหมครับ

isocPPP

หนังสือปกขาว สมัยนู๋ ต้องแอบซื้อ*แถว ๆ ซุ้มหนังสือสนามหลวง*
...เขิล+อาย จร้า
::Bloody:: ::GiveMe::
sex is my life

dekdong

ipichai

รักกันอุตลุตแบบนี้ มันก็ไม่น่าเบื่อดีนะ อยากนัดใครไปเย็ดกันก็ได้กลัวแต่จะนัดชนกันจะกลายเป็นสวิงนะซิ

มนุษย์ฟองน้ำ

นี่มันเรื่องในตำนานเลยนะครับเนี่ย ที่เคยโพสในบอร์ด ขอบคุณที่รวบรวมและเรียบเรียงใหม่ ทำให้คิดถึงวันเก่าๆเลย