ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

กามฝึกหัด ตอนที่ 4 แผนสอง

เริ่มโดย HatHU, กันยายน 04, 2018, 02:31:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

taskger01 taskger01

sarawoot1234567

โอ้ ยกตุ๊กตาทองให้นพกับบีเลย แสดงได้เนียนสุดๆ

black_man

ตอนที่แล้วรอดจนได้ รอบนี้จะรอดมั๊ย

kun1122

น้องเม ดูคลิป แล้วจะ ได้ดูของจริงไหมน่าคับ

HatHU

อ้างจาก: olemantu เมื่อ กันยายน 04, 2018, 03:09:19 หลังเที่ยง
เมย์ยังใส ๆอยู่มากคราวนี้เจอกับคู่สำคัญอย่างบีและนพ..น่าจะรอดยากเพียงแค่เม จะกล้าสักแค่ไหนเท่านั้น
นพนั้นคอนเตรียมตัวเก็บกินอยู่แล้ว รอให้เม อดโซเซมาจากต้น แก่จัด ๆหน่อยก็คงเรียบร้อย 55

เมพยายามพลิกตัวขึ้นคร่อมด้านบน แต่ต้นดันกลับก่อนจะเริ่มใช้นิ้วเขี่ยร่องเสียวจนเมน้ำเยิ้ม เมเสียวซ่านจนต้องกอดนพแน่น เมอยากให้นพเขี่ยต่อ
แต่นพกลับจับท่อนเอ็นสอดใส่ นพเริ่มกระเด้า เมก็พยายามพลิกตัวขึ้นด้านบนอีกครั้ง แต่นพยังคงกระเด้าไม่เปิดจังหวะให้เม

นพในตอนสุดท้ายนี้ น่าจะเป็นต้น มั๊ย..ครับ

แก้ไขแล้วครับ รีบเขียนไปหน่อย ไม่ได้ตรวจ ขอบคุณท่าน olemantu มากๆครับ
ติดตามเรื่องใหม่ อัพเดทต่อเนื่องที่ และ นะครับ

yoyoman

เจอแผนของเสือร้ายอย่างนพ กับบีที่เป็นนกต่อให้ คิดว่าน้องเมคงรอดยากนะครับ

ประดิส ประดอย

ลุ้นอยู่เลยครับว่าน้องเมจะโดนนพอีกเมื่อไหร่ 55

thetalongtong

jabrant

รอเหตุการณ์ของเมเลยดีกว่าแบบนี้ นพจะถึงใจได้ขนาดไหน รอๆๆคร้าบบบ  ::Thankyou:: ::Thankyou::

saturn

ยั่วให้อยากแล้วก็รอ  น้องเมจะไปไหนพ้น

blackjack

::HoHo:: น้องเมเจอแผนร้ายซ่อนสวาทเข้าให้แล้ว โดนหลอกว่าพี่นพรักเพื่อให้เชื่อและยังสอนบทสวาทเพื่อให้เมเรียนรู้ไปพร้อมๆ กันอะไรจะคิดได้เก่งขนาดนี้ที่คิดได้นี่พี่นพหรือคนเขียนนะ อิอิ รอครับรออยากรู้ว่าพอถึงเวลาแล้วนพจะทำให้เมเก่งอย่างพี่บีได้มั้ยนะ

Korn Phawat

ทีนี้ละจะติดใจจนถอนตัวเองไม่ขึ้นแน่ๆ

attawit2524

ขี้ผึ้งโดนไฟลนไปเรื่อยๆจะไม่เหลวก็ให้รู้กันไป ::Thankyou::

HatHU

อ้างจาก: phoowadol เมื่อ กันยายน 04, 2018, 05:12:13 หลังเที่ยง
::HeyHey:: แผนร้ายลึกแยบยล เลยทีเดียว มีนกต่อคอยจับคู่เล่นละคร จัดฉากได้สมจริงมากเลยนะ พี่นพ. นี่กะ เอาน้องเมให้อยากจนทนไม่ไหว เอาให้อารมณ์ สุกงอมเต็มที่อีกครั้งใช่ไหมละ. คาดว่าหลังจากน้องเมดู วีดีโอฉากรักอันวาบหวาม. ของบีกับนพ จบ คงต้องปั่นป่วน จนถึงขั้นต้องช่วยตัวเองสักครั้ง แน่คงไม่รอจนพี่ต้นกลับมาหรอกผมว่า. เผลอๆเก็บกดมากๆ เดีผ๋ยวพี่ต้นกลับบ้านมา อาจเจอเซอร์ไพร์สจากน้องเม ก็เป็นได้  ::KO::
(น้องเมเปี๊ยนไป๋). อิอิ
   Edit. เมเก็บเอาไปใช้กับต้นจริงๆด้วย แต่เหมือนไม่ได้ดั่งใจ อย่างนี้ไม่สุด เห็นทีครั้งหน้าได้ลองกับนพจริงๆเสียแล้ววววววว
    ฝากไรท์นิดนึงครับ. ผมว่าย่อหน้าก่อนรูปภาพ สุดท้าย ข้อความดูเหมือนไรท์จะพิมพ์ผิด เรื่อง พีต้น กับพี่นพ
ช่วงที่น้องเม กำลังเมคเลิฟกับพี่ต้นนะครับ ตอนเริ่มก็เสียวกับพี่ต้นอยู่นะแหละ แต่พอตอนเสร็จกลับกลายเป็นพี่นพ ซะงั้น.  ลองเชคดูอีกทีนะครับ. ว่าใช่ตามนั้นรึเปล่า. ขอบคุณครับ

ขอบคุณท่าน phoowadol  แก้ไขแล้วครับ รีบไปหน่อยตอนนี้ หรืออาจเพราะตื่นเต้นอยากให้นพได้กับเมเร็วๆนะครับ 555
ติดตามเรื่องใหม่ อัพเดทต่อเนื่องที่ และ นะครับ