ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[sorani] Shujuu Complex Maid.1 [แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, กันยายน 05, 2018, 12:26:48 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

peachyacme

สนุกมากๆครับแนวนี้ เอาคืนสาสมดีจริงๆ

นาสตา

ยังไม่เคยได้อ่าน..เเต่อ่านคอมเมนเเต่บะคนสุดยอดเลยน่าติดตามมากมากครับ

leeloe123

jw4321

เกมจะเปลี่ยนหรือ จะเป็นอย่างไรต่อครับ แต่เมดหุ่นดีมาก

Kataki3030

จั่วหัวเรื่องมาแบบนี้ เดาตอนจบได้เลยมะนี่

acerolar

::Me?:: น่าสงสารนางเอกจังเลยครับ พระเอกน่าจะทนุถนอมนางเอกนะครับ น่าจะมีความจำเป็นบางอย่างที่ทำให้ต้องมาทำแบบนี้

T2

Poy-Sian

อารมกำลังได้ที่เลยจบแบบดราม่าสะงั้นหดเลย

จะว่าสงสารนางเอกก็สงสารนะแต่สะใจแทนพระเอกมากกว่าขาวเนียนสะขนาดนั้นจะทนได้ไงะ

Tee001

วางเรื่องได้ดีครับ น่าติดตามตอนต่อไปเลย

dreamlost

ปมเยอะอยู่ 
ทำไมถึงเลือกรังแกพระเอก 
ทำไมถึงต้องใช้เงิน 
ทำไมต้องยอมขนาดนี้ 

time288

เล่นแกล้งขนาดนั้น เค้าก้แค้นกันหมดแหละ  ::Angry::

sonteen42

bigzaba

อย่ามาพูดคำว่าเห็นใจในเมื่อเรื่องที่ผ่านมาแล้ว มันไม่สามารถแก้ไขอะไรได้ แล้วยิ่งมึงเป็นคนทำด้วย รอรับน้ำเชื้อระรอกต่อไปซะ

kurokami

เนื้อเรื่องน่าสนใจถ้ายาวนี้น่าติดตาม

siwapol55

พระเอกได้ระบายแค้นสมใจอยากเลย
ขอบคุณมากครับ