ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Suihei Sen] Shiofuki Kanrinin Masato-kun ผู้จัดการช่วยเสียว[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กันยายน 06, 2018, 06:21:30 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(จิ๋ว)

ตอนแรกที่เห็นคำว่าผู้จัดการ ก็นึกว่าทำงานแล้ว ที่ไหนได้ อิอิ

อันนี้มันจัดกันไป จัดกันมา มากกว่านิ  หลอกล่อจนหม้อแฉะ ::Bloody::

ขอบคุณที่แปล& ปัน เจ้าค่ะ ::Thankyou::

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว / พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

HypN♥s

อ้างจาก: (จิ๋ว) เมื่อ กันยายน 10, 2018, 04:44:40 หลังเที่ยง
ตอนแรกที่เห็นคำว่าผู้จัดการ ก็นึกว่าทำงานแล้ว ที่ไหนได้ อิอิ

อันนี้มันจัดกันไป จัดกันมา มากกว่านิ  หลอกล่อจนหม้อแฉะ ::Bloody::

ขอบคุณที่แปล& ปัน เจ้าค่ะ ::Thankyou::
ยากสุดของการแปลก็คือการตั้งชื่อเรื่องภาษาไทยนี่แหละ  ::Sobad::

(จิ๋ว)

อ้างจาก: HypN♥s เมื่อ กันยายน 10, 2018, 05:50:11 หลังเที่ยง
อ้างจาก: (จิ๋ว) เมื่อ กันยายน 10, 2018, 04:44:40 หลังเที่ยง

ยากสุดของการแปลก็คือการตั้งชื่อเรื่องภาษาไทยนี่แหละ  ::Sobad::

เรื่องนี้ก็จะไม่เถียงสักคำนะคะ อิอิ

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว / พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

ท้องฟ้า ในค่ําคืน

ดาดฟ้า ญี่ปุ่นนี่ เหมาแกการ เอากันมากแน่ๆเลยหลายๆเรื่องใส่กันยับ!!  เลยครับผม 

kingkong36

จิตใจทำด้วยอะไรรรรรรร ทนได้ไงตั้ง7วัน ลูบๆคลำๆกันตั้ง7วันขนาดนั้น

bestghab

Tee001

ตั้ง1อาทิตย์ทนได้ไง จิตใจมั่นคงมากครับ เป็นผมนี่จัดตั้งแต่วันแรกอิๆๆ

dreamlost

คู่แปลก  ไม่ก็พระเอกโง่อีกแล้ววววววว 
ผู้หญิงเปิด guard ให้ขนาดนี้ ยังเลือกที่จะใช้วิธีอ้อมโลกแบบนี้อีก 

time288

sonteen42

Nabisca Sathu

monkeywind10

siwapol55

นางเอกมีความต้องการสูงมาก ส่วนพระเอกก็อดทนเก่งเกิน
ขอบคุณครับ