ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

บาปสวาท 6 พงษ์เทพ กระเด้าชำนาญ

เริ่มโดย kobkobkob, กันยายน 06, 2018, 01:18:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pamaaeng

มีพระเอกควยใหญ่ขับ taxi มาช่วยน้องว่าน เอาไว้ได้
น้องว่าน ต้องตอบแทนให้สมราคาหน่อยละ

than.ya

มีเชิญเข้าบ้านแบบเน้ ไม่เหลือแน่นอน ไม่มีใครมาขัดจังหวะหละ

muzachi

drof666

ไอ้ยุทธถ้าไม่เข้าถ้ำเสือก็อดเย็ดแม่เสือ งานนี้ถ้าเข้าบ้าน2ต่อ2อะไรจะเหลือ
ตอนหน้า ปล.ใบว่านนอนหงายล้มตัวลงบนเตียง เอานิ้วมือเรียวงามแบะกลีบสวาทให้ถ่างกางออก ปากช่องคลอดอ้าหุบถี่เหมือนลูกนกรอกินอาหาร แถมยังเอ่อไปด้วยหยาดน้ำเสียวเหมือนกับบอกใบ้ให้นายยุทธ สอดใส่ความเป็นชายเข้ามาสำรวจในถ้ำสวาทของเธอ

bluenavy

ขอบคุณครับ รอตั้งนาน จะโดนแล้วมั้งเนี่ย

ezmoo

ที่ม่านรูดพี่ยุทธมาช่วยทันเวลา...ที่หน้าบ้านมียามมาขัดจังหวะ...
ชวนนายยุทธเอารถเข้าบ้านแล้วคงรอดยาก...

yes_coke

น้องว่านจะรอดไปได้อีกนานแค่ไหนครับเนี่ย ลุ้นมาก

kajooyaimag

firefox2007

ได้ลุ้นแล้ว ว่าแต่นายยุทธจะฉวยโอกาสนี้ไว้ได้หรือเปล่า

watchaa

ขอบคุณที่แบ่งปันครับ

นึกว่าใบว่านจะโดนสองโชเฟอร์เล่นซะแล้ว ออกมารูปนี้ ดูท่าจะรอดไปอีกหลายตอน ตามสไตล์คุณพงษ์เทพ

anna123

จะรอดอีกไหมน้า ต้องคอยให้ลุ้นตลอด ขอบคุณผลงานดีๆที่มีมาโดยตลอดนะครับ

txxt30

นึกว่าคืนนี้น้องว่านจะรอดแล้ว ที่ไหนได้เสร็จนายยุทธแน่

Zoso

ได้เข้าบ้านแล้ว แบบนี้ ใบว่าน ไม่รอดแน่

Noofah Narak

รอบนี้นายยุทธมีลุ้นแล้ว  หวังว่าคงจะวาดลวดลายให้ใบว่านติดใจนะนายยุทธ

panax

คราวนี้ไม่มีใครมาขวางละครับ  จัดเต็มเลยครับ  สงสารน้องว่าน ค้างคามาทั้งคืน