ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 64 : อุ๊จ๋า...อย่าร้องไห้ pt3

เริ่มโดย nato87, กันยายน 07, 2018, 08:45:30 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

คุณคิดว่านางเอกภาคแรกของลุงพลคนไหน 'เจ้าชู้หลายใจ' มากที่สุดครับ

ใบเฟิร์น เนตรชนก
340 (79.6%)
โดนัท ณิชา
14 (3.3%)
พิมมี่ พิมพาภรณ์
40 (9.4%)
นาถ นาถลดา
4 (0.9%)
หมอพลอย พลอยพรรณ
23 (5.4%)
ยัยอุ๊ หทัยรัตน์
6 (1.4%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 427

kit2516

ktbb1966

ลุงพลเป็นผู้เชี่ยวชาญด้านกามศาสตร์สาวๆที่เข้ามาให้ลุงพลสอนจะหลงไหลติดใจจนไม่สามารถปฎิเสธแกได้ น้องอุ๊ก็คงหลงเสน่ห์ลุงพลอีกคน

silverwolf

เอาแล้วไงน้องอุ๊ หลังจากโดนลุงพลกระหน่ำไปแล้ว 1 รอบ และหลังจากนั้นจะเป็นยังไงต่อ จะพอแค่นี้หรือติดใจในลีลาของลุงพลกันน่ะ น่าติดตาม แต่ต้องยอมรับว่าสาวไหนก็ตามที่โดนมังกรลุงพลลอดถ่ำได้นั้น ติดใจทุกราย  ::Sweat::

เซน น๊จ่ะบอกให้

oui

สาวจอมจุ้นอย่างน้องอุ๊ เจอลีลาขั้นเทพของลุงพลเข้าไป มีหวังต้องมาให้ลุงพลซำ้อีกหลายครั้งแน่

อิทธิพล ทบชา

หายไปนานเลยคิดถึงเรื่องนี้มากครับ อยากอ่านต่อจากที่น้องอุ๊กำลังเสียว คราวนี้สมใจอยากเเล้ว55 ขอบคุณมากครับ

oldfencer

และแล้วสาวอุ๊ก็สยบ จบไปหนึ่ง สาวใหม่ก็เริ่มเข้ามา เยอะนักสาวๆของลุงพล ::Glad::

khanomwoon

testman

สุดท้ายแล้ว น้องอุ๊ ก็ใจอ่อนกับลุงพลจนได้

ดูไปแล้ว คาแรกเตอร์น้องอุ๊กับหมอพลอย ดูจะคล้ายๆ กันนะครับ ไม่ชอบหน้า แต่สุดท้ายก็มีใจให้บ้าง เพียงแต่ อุ๊ยังเป็นเด็ก ออกแนวดื้อ ส่วนหมอพลอยจะเป็นแนวผู้ใหญ่ เชื่อมั่นในตัวเองมากกว่า

Maiyamok

xonly-1786

ขอบคุณมากครับ สาวอุ๊น่าจะหลงลุงพลอีกคนแล้ว ปากบอกว่าไม่แต่ความเสียวที่ได้รับก็ทำให้ใจหวั่นไหวได้ครับ

asiakook

อุ๊กำลังทำคะแนนไต่ชาร์ทอย่างไว ใครเล่นตัวตกบ๊วยนะ อิอิ ขอบคุณครับ