ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

กามฝึกหัด ตอนที่ 5 ครั้งแรก

เริ่มโดย HatHU, กันยายน 09, 2018, 10:10:32 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

dodoza2

มีครั้งแรกครั้งต่อๆไปคงยาวๆ ไม่แน่นะอาจจะเป็นฝ่ายติดใจเหยื่อซะเอง ขอบคุณมากครับ ติดตามรอตอนต่อไป

sniperteam

ดูท่าคราวนี้คงไม่รอดละน้องเมย์ เสร็จโจร

Thanatouch MAN

ต้นร้ายกาจมากลักกินขโมย น่าจะเป็นงานถนัด

Kitty Hotmail

มีครั้งแรกก็ต้องมีครั้งต่อๆไปอีกแน่ๆเมนะเมรู้ไม่ทันนายนพหรอก

tatsuya96

ในท่ี่สุด วันนี้ก็มาถึง ชอบการค่อยๆ ละเลียดอารมณ์ของตัวละครจริงๆ ผมคิดว่าเรื่องนี้เขียนได้ดูจริงจัง สมเหตุ
สมผลกว่าเรื่องที่แล้วนะครับ ยังไงก็ติดตามต่อแน่นอน ขอบคุณครับ

gho klompo

ลุ้นว่าจะลงเอยยังไง น้องเมจะติดใจมั้ย

panax

piyapong trasyodskul

auddy999

lekzaz

miru_mishi

ในที่สุดนายนพก็สมหวังสักที อิอิ

เกมส์กามนี้คงจะสนุกไม่น้อย

thomashawas

น้องเมย์ไม่ทันเล่ห์นายนพเลย
เนื้อเรื่องเขียนได้น่าติดตามครับ

chaipron namtapee

ในเมื่อคนเราขาดบางสิ่งบางอย่างไม่สามารถเติมเต็มส่วนที่ขาดหายไปได้ก็ต้องแสวงหาเพื่อให้บรรลุในความต้องการนั้น

nobitakung

ในทีสุดน้องเมก็ทนความต้องการไม่ไหว
เริ่มนับ 1 และจะหลงในเกมส์สวาทจนถอนต้วไม่ขึ้น ขอบคุณผู้ประพันธ์ครับ