ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผู้ใหญ่หลอกเด็ก ตอนที่ 17

เริ่มโดย cdx, กันยายน 10, 2018, 07:35:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

7946410

นุชสาวน้อยแสนฉลาดกลับมาถึงบ้านเห็นภาพพ่อที่รักและเพื่อนแสนเกียจ เล่นหนังสดแก้ผ้าเอากันสดๆ เห็นภาพบาดใจและเสียวมีอารมณ์ความต้องการ แต่ไม่อยากไปขัดขวางความสุขของพ่อ เดินิออดจากบ้าน เจอลุงบุญทักก็หยุดคุย อารมณ์เหงา

Narakja Naka

::HoHo::ปราย หนูยังจะเสี่ยงกะครูนั่นอีกหรอลูก มันจะได้ไม่คุ้มเสียนะ อย่าเลยลูก  ลุงบุญไม่ได้กล่าวไว้  

tajet

babimild215

asiakook

จะเป็นการปล่อยเสือคืนป่ารึป่าวลุง  น่านครูอุตส่าห์ตามไปขอแก้ตัวอีก จัดหนักๆ ปลาย อิอิ ขอบคุณครับ

Pong Sak

jachal

คุณสุจน์ ให้สร้อยแล้วได้เสียวแน่

Peera canalitartis

น้องปลายชอบสายเปย์...ถ้าครูไม่ทุ่มเท น้องปลายขอเซย์ โน้ววววววววว นะค้าาา  ::Shy::

××Mon××

น้องปรายนี่ ฉลาดแบบร้ายจริงๆ โตขึ้นคงมีคนหลอกน้องเค้ายากนอกจากน้องแกล้งไม่ประสา แก้ปัญหาให้ครูสาวได้ด้วย

Debaker Singlek

ยังดีลุงยังมีสติยังเป็นคนดีอยู่บาง แต่ครูสุพจน์ ยังไม่หยุด แถมจะโดนน้องปลายหลอกเอาเงินอีกด้วย(โดนหลอกหรือยอมแถมได้ของอีกหว่า)

samanlo ba

ซามุไร พ่อลูกอ่อน

แสบไม่เบาเลยทั้งสองสาว จอมวางแผนทั้งคู่

kabyala

ร้านนะน้องปลาย แต่เดียวก็ยาวหรอก เอ..หรืออยากให้ยาว ขอบคุณครับ

จิตสุภา ป