ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[sorani] Shujuu Complex Maid.4 [แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, กันยายน 12, 2018, 02:27:08 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Zodicark

ดีงามพระราม 8 กำลังดีเลย  ขออย่าจบแบบปวดตับนะ  ::Horror::
ขอบคุณที่แปลให้อ่านนะครับ

akasaboy

เปิดประตูเข้าไปปุบ พ่อพระเอกกำลังเด้าอย่างเมามันส์
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

DARKAXL

อื้อหือ เพื่อนนางเอกขอเอาอีกรอบ พระเอกจะโชคดีไปไหนเนี่ย?
ลักษณะพระเอกจะรักนางเอกจริงๆแล้วสินะ ::Waiting::

tamagot123

::Doubt:: ซึนไปซึนมา จนงง ไหนดูตอนหน้าสิเรื่องจะเป็นไง

karnkarn

เข้าไปพ่อกำลังสอยเคียวโกะกับสุมิเระอยู่พอดี ทันใดนั้นพระเอกเราก็ถอดกางเกงรวมวงสวิงกิ้งกลายเป็น4 คนเมามันเลยครับ

kingkong36

กลัวว่าตอนต่อไปจะดาร์ตเลยนะเนี่ยจบแบบนี้

lordofthetwo

อยู่ในห้องทำงานพ่อ!? ไม่นะ พล๊อตทวิสต์เรอะ 5555

Exllector

ตอนหน้าเหมือนจะเศร้าเปล่าหว่า

Reggal

ขอเดาว่าตอนหน้าพระเอกพยายามปรับความเข้าใจกับนางเอก แล้วนางเอกหนี ไปๆมาๆก็ได้กันแล้วก็ happy ending !! บันไซ!!!

thegift52

อัยย่ะ แม่สาวอมยิ้มนี่ เซกซี่ใช่ย่อยเลย แต่ฉากจบนี่สิ อย่าบอกนะ ว่านางเอกจะออกจากงานเมดแล้ว พระเอกเราจะทันการไหมเนีย

Crypt

ได้แต่หวังว่าจะจบแบบฮาเร็ม เฮ้อ

shaiso

Yoyoyoo