ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Momonosuke] Inaka no Aji wa Koi no Aji? คนบ้านเดียวกัน [แปลไทย By HypN♥s]**ซ่อน

เริ่มโดย HypN♥s, กันยายน 16, 2018, 01:37:09 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pongharu

เจ็บขาเลยต้องมีคนดูแล ผ้ากันเปื่อนสุดยอด

Tdestiny

โด่เฉย เสร็จกันไปตามระเบียบแน่นอน ::HoHo::

ขอรับชมเนื้อหาต่อนะครับท่าน

Mining231

ชอบแบบนี้ ตัวเล็กน่ารัก มากๆๆ คนบ้านเดียวกันแค่โด่เท่านั้นก็เข้าใจเลยยย อิอิ 

Phoowadol

นี่ๆนาย ็น้องเขาชวนเอง ยังจะวางฟอร์มเป็นพี่ชายที่แสนดีอยู่นั่นแหละ เคอิเขาบอกเองว่าไม่เป็นไร มาอึ๊บกันเถอะ นายก็โด่ขนาดนั้นให้น้องเขาช่วยน่ะดีแล้วไม่ต้องว่าให้เมื่อยมือ แถมไม่พอเจ็บขาแบบนี้ นอนอย่างเดียว ที่เหลือเดี๋ยวน้องเคอิ จัดการให้เองด้วยซ้ำ เอาน่าๆ อยากดูๆ อิอิ ::Evil::
อั๊ยยะ ผิดคาดแฮะนึกว่าน้องเคอิจะมีประสบการณ์ ที่ไหนได้ โอ๊ยๆๆได้เปิดซิงด้วย  ที่แท้นางเองก็แอบรักพี่ชายแสนดีคนนี้อยู่เหมือนกันนั่นเอง. เอ่อแล้วนีชวนกันกลับบ้านนอกแบบนี้ อืม....คิดจะเปิดตัวใช่ปะเนี่ย. เอาไงดีละทาเคชิ ไปมั๊ยๆ  ถ้าไปก็ระวังพ่อเธอด้วยละกาน.....อิอิ แต่ตอนนี้เธอขอต่ออีกยก ต้องจัดสิ หลายๆยกเลยยังไหว ใช่มิๆ
  ปล.  นานๆทีได้เห็นนางออกโดจินที่นมสวย พอดีมือแบบนี้ คือชอบอะ น่ารักมากๆ มันดูสมจริงดีครับ อันนี้ชอบเป็นการส่วนตัวเลย อิอิ. ขอบคุณมากครับท่าน HypNos

เรื่องนี้ผมว่ามันสมจริงมากเลยนะ ทั้งการเกริ่นนำ กว่าจะเข้าเรื่อง กว่าจะจีบ ค่อยๆนวดไป
แล้วสาวเจ้าเป็นคนเปิดก่อน เพราะเห็นตัวผู้ชายไม่ยอมจีบซักที ก็รู้ว่าชอบอยู่
อจ.คนนี้ชอบวาดรูปผู้หญิงออกทอมๆนะ เลยนมไม่ค่อยโต
  ::DookDig::

dreamlost

อีกหน่อย เงินคงเหลือเยอะขึ้น  ทาน cake ได้บ่อยขึ้น
เพราะเดี๋ยวก็คงย้ายมาอยู่ด้วยกัน

kunza4567

นางเอกทำถูกแล้ว  ::Sweat::

เม้นท์ไม่ถึง 10 เรื่องไม่มีสิทธิ์ขออ่าน
แบน60วัน

Mr.Shocker

นำเสนอให้ซะขนาดนี้ ปฏิเสธก็เสียน้ำใจ จับกดไปสิ

เม้นท์ไม่ถึง 10 เรื่องไม่มีสิทธิ์ขออ่าน
แบน60วัน

worachat39

น้องสาวเป็นคนตรงจังเลยครับ พี่ชายน้องอนุญาตแล้วก็จัดๆไปสิครับ 555

biggiggog

ตกลงพระเอกมันหื่น แต่ดันใจไม่ถึง
นางเอกดันใจถึงกว่าซะงั้น
ขอบคุณมากๆครับ

Demon-Wolf

เป็นคนบ้านเดี่ยวกันที่ดีจริงๆๆเหอเหอ อยากเจอแบบนี้บ้างจัง ::Glad::

Barmby

ตัวเล็กน่ารัก มากๆๆ คนบ้านเดียวกัน มักหลายยยยยย  ::Shy::

siwapol55

เป็นคนบ้านเดียวกัน ก็มาเป็นแฟนกันไปเลย
น่ารักดีคู่นี้
ขอบคุณครับ

xsoulkung123

ไอ้หนุ่มนี่มีลูกพี่ลูกน้องน่ารักสวยแบบนี้คงสุขใจมากๆแน่
แถมสาวยังชวนไอ้หนุ่มนี่มีเซ็กด้วย
เจออย่างนี้ไอ้หนุ่มนี่ไม่สนใจอะไร
นอกจากได้เสียว ได้สุขสบายตัวทั้งวันไปเลย
::Fighto::

HaruKi02

บอกตรงๆเลยครับ ตอนแรกไม่สนใจเรื่องนี้เลยครับ นางเอกไม่ตรงสเป็คเท่าไหร่ เพราะอยากรู้ประโยคเดียวเลยที่ถามว่าเคยทำมั้ยนี่แหละ......ทำไมเราเป็นคนแบบนี้ยยยย ::Orz::

ปล.ถึงจะรู้คำตอบแล้วก็เถอะแต่มันคาใจ -..-

อืม...ถ้าเราเอาเค้กไปฝากสาวบ่อยๆมันจะได้แบบนี้มั้ยนะ

สาวเจ้าต้องมีใจด้วยนะ ถ้าไม่มีใจเอาเค็กไปฝากเค้าคงเอาไปให้คนอื่นกิน กลัวโดนยาเสน่ห์  ::Touchy::