ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

กามฝึกหัด ตอนที่ 7 ตัดสินใจ

เริ่มโดย HatHU, กันยายน 19, 2018, 02:10:08 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

watchaa

มาเม้นเนื้อเรื่องอีกรอบครับ

อ่านแล้วฟินมากครับ ชอบโมเม้นที่ดูโรแมนติก แต่ก็เร้าร้อนมากครับ ดูมันสมจริง แล้วก็มีที่มาที่ไป แม้จะมีเล่ห์เหลี่ยมบ้าง แต่ก็แฝงไปด้วความรักที่ไม่รู้ตัว ติดตามต่อยาวๆ เลยครับ

longpipo

โอ้ยอ่านไปเสียวไป ลุ้นจะแย่อยู่แล้วว่าจะโดนตอนไหน แต่ตามสไตล์ผู้แต่งผมว่าตอนนี้ยังไม่โดน

thomashawas

คงตัดสินใจให้กินแล้วซินะ  ลุ้นมาตั้งหลายตอน

Wizard Magic

แอบเสียดายตอนที่แล้วนึกว่าจะเผด็จศึก น้องเมแล้ว แต่กลับเป็นคนดีซะงั้น

jopjung

ลุ้นต่อไปทุกตอน ตัดสินใจแล้ว เหลือแต่ขั้นสุดท้าย ต้องบอกว่างานละเอียดมาก

Keawpao Sayan

น้องเมจะตัดสินใจแบบไหนนะคับ ลุ้นๆ แต่ผมว่า ไม่น่ารอดนะคับ

livpool

ค่อยๆบ่มเพาะอารมณ์ความอยากให้เมมาพอควรถึงตอนนี้เมคงน่าจะยอมแล้วละมั้ง ถ้าไม่มีอะไรหักมุมซะก่อน

bigpig002

น้องเมนี่ถ้าทางจะเป็นเด็กเรียน ใฝ่รู้เหลือเกิน  ::Evil::

We are Freelance

ลุ้นมากจริงๆ นี่. แเปรี่ยวไว้ หวานฉ่ำ แน่นอนครับ

pp290331

ไปเที่ยวทะเลกันอีกรอบ คราวนี้ไม่น่ารอด

pingak

โอ๊ว น้องเมเตรียมยาคุมไปด้วย อันนี้คือยอมใก้สดด้วย สวดยอดน้องเม

La Pt

คราวนี้สมหวังแน่เลย วิคงจะติดใจ

lungpee

งานนี้น้องเมคงโดนแน่ละแถมคงโดนสด ๆ ด้วย...

outsider

โอ้ยยยย อยากให้น้องเมมีความสุขเร็วๆ กระตุ้นมานานละ คงต้องโดนซักที

momotaro z