ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Sunagawa Tara] Take Over Wife ไอศครีมปลดหนี้ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 21, 2018, 11:43:27 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

biggerz biggerz

Mr. Bommy

อร่อยทั้งเรื่องแน่ๆ ดูแล้วดาร์กจบไม่น่าสวย คุณนายน้ำกามขึ้นหัว

pravitrs

naekimnae

เป็นกำลังใจให้นะครับแปลผลงานดีๆมาตลอดแบบนี้สู้ๆครับ

nutza019

::Glad:: ไม่รู้ว่าจะดาคแค่ไหน พึ่งเลิกงานมาขอลองอ่านหน่อยนะครับ  ::Reader::

แบบนี้มัน NTR แบบเบาๆสินะครับ ตัวอย่างเรื่องต่อไปก้อน่าติดตามอยากเห็น NTR สบายๆ   ::Oops::

ขอบคุณสำหรับงานแปลดีๆครับ  ::KO::

scorpionx

สามีตาย แล้วยังต้องใช้หนี้อีก  ว่าแต่อะไรจะสู้ ไอติมอุ่นๆ 555

ensd-07

สุดท้ายคุณนายชอบทำไม่ได้คิดใช้หนี้อะไร

yoshizugi

ถ้าคุณนายรู้ว่าผัวไต้อ่าวแล้ว คงใจแตกและเป็นของเล่นแน่ๆ

mummebuf

jojyjung

::YehYeh::

แล้วสามีนาง ไปทำไรที่อ่าวโตเกียวละแบบนี้

ใช้หนี้แบบนี้ถ้าฉลาดๆน่าจะหมดใวนะ หุหุ

อ่านแล้วโล่งหัวจัง 555

bomb1021

ขายไอติมปลดหนี้ไม่ทัน ดูดไอติมน่าจะปลดไวกว่า

new4clips

แบบนี้มันหลอกกินฟรีชัดๆ ผัวก็ตายไปแล้ว