ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

..มุมมืด....ตอนที่3

เริ่มโดย cdx, กันยายน 27, 2018, 10:18:34 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Tha Napong

ลุง โคตรมืออาชีพเลย แต่เดาว่าน่าจะเป็นน้องรินทร์แน่ๆ

amnasi

ลุงเฉยนี่ร้ายจริงๆ ไม่เมือนจ่าเฉย
น่าจะต้องมีรางวัลให้ลุงเฉยหน่อยนะ

Tri Angle

สุดยอด เทพจริงๆ ลุงเฉย อย่างนี้สิ ลูกผู้ชายตัวจริง ต่อไปจะทำยังไงกับน้องรินทร์ คงจะไม่เฉยเหมือนชื่อนะครับ สนุกมากครับ เฉียบขาดจริงๆลุงเฉย

sewacipher

เก่งเกินไปแล้วมั้งลุง  ::HeyHey:: น้องรินน่าจะเป็นรายต่อไปนะ

sry

izamufinv

tawatrung

เด็กอายุ 14 อาจจะโดนลุงเฉยเปิดซิงเองก็ได้ เก็บไว้ให้โตกว่านี้ก่อนดีกว่า

intell13

akennya

yukleg

ลุงเฉยลืมไปแล้วหรือว่า ลูกผู้ชายฆ่าได้หยามไม่ได้ ลุงจบแต่พวกมันอาจไม่จบก็ได้ ปล่อยไปแบบนี้เหมือนปล่อยเสือเข้าป่านะครับ

ต่อจากนี้น่าจะมีการเจรจาต่อรองระหว่างน้องรินทร์กับลุงเฉยแล้วละ เพราะต่างฝ่ายต่างกุมความลับของอีกฝ่ายไว้

wuthikhai.dunk

ลุงแม่งอย่างหล่อ สงสัยจะได้น้องอีกคนมาเคลม

Kotaro Susa

ลุงเฉย เฉยสมชื่อจริง นิ่งมากๆ

pakykit

บู้ซะ แล้วมีเสียวตามงงเลย

naraponk

ลุงเฉย เท่มาก ทำเอาน้องรินทร์ต้องมองลุงใหม่เลยทีเดียว ขอติดตามครับ ขอบคุณครับ

สมมติ นามมติ