ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

..มุมมืด....ตอนที่4

เริ่มโดย cdx, กันยายน 30, 2018, 12:21:19 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

zenon8088

ลุงเข้าใจผิดซะแล้ว อาจเพราะลุงไม่เคยคิดว่าแบมจะมีความจำเป็นจริงๆ
พอเห็นแบบนี้เลยคิดว่าเอามาเลี้ยงผู้ชาย
ถ้าลุงฟังซักหน่อย
ถ้าลุงถามซักคำ
.....

redmans

น้องแบมน่ารักมากเลยครับ  ลุงโชคดีมาก

Tom525218

ลุงเฉยของเค้าจะโดนหลอกรึป่าวน้า นี่แหละความใจร้อนของคน ขอบคุณมากครับ

charoen lak

พระเอกเราเข้าใจผิด แล้วจะยังไง

Sammee MV Agusta

สนุกสุดๆเลยครับ  ขอเนื้อหาแนวแอคชั้นเยอะๆ

Pattrick13

โถ่วลุง ไม่รอดูให้จบก่อน
แต่คิดว่าน้องแบมต้องมาตามง้อแน่ใขไหมครับ

v340

อ้าวลุงเดี๋ยวก่อนลุงเข้าใจผิดครับ ::HeyHey::

dome704

Yomdy Yomdy

สุนัข  มันอยู่กับหงส์ไม่ได้หรอก เจ็บเลย

weeraj

แบบนี้สงสัยลุงจะจัดการทั้งสามพี่น้องแน่เลย

Suwat Took

จะเป็นอย่างไงต่อครับเนี่ย

xzgt51

wittaya.sawadeaue

ลุงงงงงไม่ถามก่อนละเหยย แบมซวยไปหวังว่าตอนหน้าๆจะคุยกันได้นะ ไม่น่ารอดรินท์เอ๋ย

wat1

สงสารน้องแบม ลุงจะทิ้งน้องรึเปล่า

รักเทอ.ตล