ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Sugi G] Slipout รักผิดคิว [แปลไทย By HypN♥s] **มีซ่อนข้อความ

เริ่มโดย HypN♥s, ตุลาคม 02, 2018, 06:30:15 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Reggal

ตอนจบที่คิดไว้ก็มี
1.ได้ทั้งแม่ทั้งลูก
2.ได้แต่แม่ แล้วหลังจากนั้นพระเอกก็พยายามมาหาบ่อยๆ

shaiso

pelectk

สุดท้ายแล้วความน่าจะเป็นคือได้ทังคู่แน่ๆมาแนวนี้

TOLING

เดาได้ไม่ยาก ผู้หญิงติดผู้ชายแบบสุด ละก็จะเป็นฮาเรม

siwapol55

Glauca Servant SK

jojyjung

ตอนจบได้เพื่อน(ลูกสาว) ด้วยแน่นอน อิอิ ตอนจบพ่อหนุ่มนี่มีแฟน เปนลูกสาวแค่กลับบ้านได้แม่ด้วย

แต่ได้แน่ๆคือได้  แม่เนี่ยแหละ ลูกสาวก็น่าจะทรงบึ้มด้วย อิอิ

CoolNook Thangsakul

สงสัยของจะขาดมานาน โนบรารับแขกแบบนี้ ไม่ค่อยจะอ่อยเลยนะ 5555

น่าจะจบแบบ เหมาทั้งคู่แหละ

Tee001

1.น่าจะได้แม่ก่อนแน่ๆเลยครับ

2.น่าจะจบแบบฮาเร็ม ฟินทั้งแม่ทั้งลูกเลยครับ

Ppcub Jjip

ไม่น่าจะจบแบบเหมาแม่ลูกหรอก เพราะดูบทคนลูกมันจางยังไงไม่รู้น่าจะจบแบบแอบกินกันต่อไปนั่นแหละ

bigboy001

อึ่มถ้าหลายๆ คนมองว่าได้ทั้งแม่และลูกตามสะเต็บก็คงไม่ผิด แต่ผมเดาว่า อาจเอาเฉพาะแม่ก็ได้นะ แบบแนวๆ แอบ ๆ เอาแม่ยายไรเงียะ ::Thinking::

KongGang Suranakkarin

ขอบคุณครับ

เม้นท์มักง่าย /เม้นท์ขอบคุณในกระทู้ห้ามเม้นท์/ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน
แบน 180 วัน