ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Michiking] S&M Rendezvous : รวมพลคน S&M [Uncensored]

เริ่มโดย oswald, ตุลาคม 02, 2018, 10:38:59 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Paul Chan

lordofthetwo

ซึนสุดๆ! ซึนแล้วเล่นบทโดมิแนนท์ด้วยอีกต่างหาก สุดๆ ไปเลยชิองจัง เชียร์!

tontarn123

ฮะๆๆ ชอบสติ๊กเกอร์ส่งท้ายจังครับ
อ่านแต่ตอนแรกไม่นึกว่า ชิอง จะเป็นตัวเอก 555

wittaya.sawadeaue

แสบใช่เล่นเลยนะนิ แม้ไปหลอกนางเอกเฉยเลย

Mumei Otoko

พอดูตอนนี้แล้ว คาเรนดูเป็นตัวประกอบไปเลย ชิองน่ารักมากกก  ::Suffocate::

บอม แอตแลนติส

thegift52

ยัยชิอง ยัยตัวร้าย คุณหนูคาเรน อย่ายอมนะเจ้าคะ สู้เค้าค่ะ 555555  ::KO::

ppherbalife

ยอมเป็นทาสให้เลย เอาได้ทั้งหมดยังงี้

ntcomX

เลือกไม่ถูกเลยชิอองหรือคาเรนดี เหมาหมดเลยดีกว่า ::Bloody::

bank03

Boyd Dek Long Thang

สรุปว่า คุณหนู เจอสาวใช้ก็ตัวเอง แย่งแฟนไปเสพสม

โธ่ น่าสงสารจริงๆ ครับ อิอิ ::Oops::

kitmer01

เป็นภาพสีที่สวยมากตาสีฟ้าผมสีฟ้า

sampleeye2

Crypt

นี่มันนางเอกชัด ๆ คุณหนูนี่ตัวประกอบไปเลย 

raindrop

ยิ่งอ่านยิ่งพอเข้าใจว่า คุณตัวประกอบ 5555 ชิองนางเอก คือต้องเข้าใจฐานเนื้อเรื่องนี้ใหม่ว่ามันไม่ใช่แนวรักคอมเมอดี้ทั่วไปมันออกแนว SM อะเนาะแต่เรื่องภาพนี้ของจริงผู้วาดเก่งขึ้นเยอะถ้าเทียบกับผลงานเก่านะ