ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 65 : บุพเพอาละวาด

เริ่มโดย nato87, ตุลาคม 06, 2018, 09:46:52 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

โอเค ใกล้จะจบภาคแรกละ ตอบผมหน่อยซิ ถึงตอนนี้ คุณชอบนางเอกภาคแรกคนไหนมากที่สุดครับ?

ใบเฟิร์น เนตรชนก
16 (4.2%)
โดนัท ณิชา
27 (7%)
พิมมี่ พิมพาภรณ์
32 (8.3%)
นาถ นาถลดา
22 (5.7%)
หมอพลอย พลอยพรรณ
264 (68.6%)
ยัยอุ๊ หทัยรัตน์
24 (6.2%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 385

tidtook

น้องอุ๊ของลุง ลุงคิดถึงหนู่ที่สุด ลุงรักหนูที่สุด หนูอุ๊เชื่อลุงนะ .... น้องอุ๊จะเชื่อลุงมั๊ย ช่วยตอบที

bakka

เรื่องราวของแนนนี่คล้ายกะพิมมี่เลยนะครับ

ว่าแต่ว่าลุงพลจะไหวเหรอ...คริ คริ

piyaked

อย่่บอกนะว่าลุงพลจะได้น้องแนนนี่อีกคน 555

Yongyut Sonaim

adsad

ยังไม่เริ่มภาคใหม่ ลุงพลจะได้คนต่อไปแล้วเหรอครับ

หวังว่าจะเด็ดยิ่งกว่าคนเดิมๆนะ

etracker

ช่วงนี้ผมตามเรื่องนี้เรื่องเดียวเลยมั้งครับ แวะมาดูหลายครั้งก็ยังไม่มาสักที วันนี้มาทีเดียวคุ้มเลยครับ ขอบคุณมากครับ มาช้าไม่เป็นไร มีให้อ่านก็บุญโขแล้วครับ

shevchenko55

แนนนี่น่าโดนมากอะครับ ว่าแต่ใครจะเป็นรายต่อไปน้อ

สุชาติ กอ1

paulroj123

จริงๆน้องอุ๊นี่ก็ ดีน่ะครับ แต่เพิ่มน้องแนนนี่ในสังกัดอีกคนก็เยี่ยม

party23

civil2

moshop

ไม่ได้เข้ามานานแล้วยังไงก็ขอติดตามตลอดไปครับผมชอบลุงพลมากๆครับ

jeab2504

Ordinaryman

ยังรออ่านผลงานดีๆมีคุณภาพอยู่เช่นเคยครับ ขอบคุณมาก สำหรับงานเขียนเรื่องนี้