ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Michiking] Shuujyuu Emotion : บ่าวกับนายสุขสันต์ +หน้าสี

เริ่มโดย oswald, ตุลาคม 07, 2018, 10:52:26 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bannoknon

siwapol55

พระเอกน่าจะแห้งตายไปซักวันหนึ่งแน่ เจอแบบนี้บ่อยๆ
ขอบคุณมากครับ

Mumei Otoko

โดนรีดน้ำแบบนี้บ่อยๆ สักวันได้ช็อกตายคาเตียงแน่นอน  ::Horror::

Whๅ่tE

แอบสงสารรุ่นพี่อยู่นะ ไม่ได้แอ้มเลย เมดเอาไปหมด 555

testseven

แค่โดนเมดแย่งไปเล่น 5 รอบนี้ก็น่าสงสารคุณหนูแล้ว
นี้ยังมีเมดเบอร์ 2 แสนโรคจิตอีกแบบมาแย่งไปอีกรอบ
ไม่ต้องติวกันแล้วละ 555

eeb

siwapeeza

wunman

เจอแบบนี้ก็หัวสมองโล่งละครับ อีกอย่างก็อยากเป็นคนในการ์ตูนนะ 10รอบก็ยังมีน้ำ อิอิ

boomtsumaha

ว่าละทำไมไม่แปลตอน 2 ที่แท้คุณเมดทำกับผู้ชายไปทั่วนี่เอง 5555+

เห็นคนไม่ค่อยชอบเรื่องนี้เลยข้ามมาตอนสุดท้ายก่อนเปลี่ยนไปทำเรื่องอื่นน่ะครับ

thegift52

ลืมไป เมดไม่ได้มีคนเดียว นี่โดนไปอีก 1 ละ ทั้งบ้านเหลืออีกกี่คนเนีย เหนื่อยแย่ อิอิ

mana manee

Warute

เมดสวยขนาดนี้จัดให้ครบทุกท่วงท่าและทุกมุมของบ้านก็น่าจะดี

alaaum

kitmer01

ชอบภาพกับเนื้อเรื่องมาก น่าจะมีต่ออีก ขอบคุณที่แปลให้อ่านครับ

Crypt