ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

มุมมืด ตอนที่ 9

เริ่มโดย cdx, ตุลาคม 14, 2018, 11:11:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

akepong

น้องรินทร์ที่ว่าแน่ๆยังแพ้น้องนุ่น...บวกคุณจ๋าเข้าไปอึกคนลุงเฉยเข่าอ่อนฟ้าเหลืองแน่เพราะดูท่าแล้วคงมีบท4ต่อ1แหงๆเลย

Krattawut Chancay

ลุงเฉยเที่ยวครั้งนี่คงแบบนี่คงฟ้าเหลืองแน่ยังมี่น้องเมย์กับน้องรินทร์อีกรอบนี่มีสวิงกิ้งแน่เลย

upperbound

แจ่มเลยลุง จัดหนักแบบนี้ มีฟ้าเหลืองแน่นอน แต่ คุณจ๋านี่ใจดีกับหลานๆนะ คิดว่าจะมีเรื่องซะอีก ถ้ารู้ว่ามีหลานๆแจมด้วย ... แอบอยากให้มีรูปสาวๆ ที่บ่งบอกถึงแต่ละคนจะได้ไหม (เสนอนะครับ ไม่ได้บังคับ เพราะแค่อ่านก็เพลินแล้ว)

ton29048

2 รุม 1 หรือ 1 รุม 2 ยังไงก็ฟิน

ยิม ซิวมล

ลุงเฉยเป็นยอดมนุษย์แน่ถ้สโดนสี่รุมหนึ่ง

surfaced

พรุ่งนี้รอบเช้าคงจัดให้สองพี่น้องต่อ

set point

สี่สิบกว่าไม่เรียกลุงหรอกน่าจะเรียกน้า หรือ ก็อา

Tha Napong

เจอแค่ 2 ยังขนาดนี้ ถ้าเจอพร้อมกันทั้ง 4 ลุงเฉยจะไหวมั้ยเนี่ย

สายลม แห่งความหนาว

น่าสงสาร เม กับ รินทร์ โดนวางยา2เด้ง

aodpasa

อยากให้โดนรุม4-1เลยครับ น่าจะฟิน

nobitakung

ลุงเฉยจะฟิตไหวไหมเนี่ย เล่นไป 2 ยังเหลืออีก 2 ขอบคุณผู้ประพันธ์ครับ

waddafux

ลุงเฉย จะไม่ได้เดือดร้อนเพราะภัยรอบตัวหรอก แต่จะเดือดร้อนเพราะเมียเยอะนี่แหละครับ แต่ละคนวัยกำลังพลุ่งพล่าน^^

scozember

การกินตัวท็อปแบบเบิ้ลอย่างงี้ ต้องสะสมบุญวิถีไหนวะลุงงงงงง

3hman

โดนกันถ้วนหน้าแน่ ตอนนี้ทรีซั่ม ตอนหน้าอาจมีโฟร์ซั่ม

มโน สกลนคร

ต่างฝ่ายก็แผนสูงกันเลย ลุงเฉยนี่ก็สบายไปละคราวนี้