ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Rio Yanagawa] Lesson บทเรียนแรก [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 16, 2018, 07:22:22 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mummebuf

เรียนชายล้วน มีรุ่นพี่สอนเพื่อรแล้วเพื่อนมาสอนอีกที

savewater

::Glad::ไอ้หนูตกปลาเพลินๆเจอพี่สาวเกี่ยวเบ็ด... เลยได้เปิดซิงช่วงปิดเทอม

Manapon Popo1

เป็นบทเรียนที่ดีจริงๆเลย ขอบคุณครับ

nowhereman

จากพี่สาวแปลกหน้าเป็นคุณครูที่รัก  ตั้งใจเรียนเต็มที่งานนี้
ส่วนตัวผมจำได้ลางๆว่าดูหนังสือโป๊ที่ยืมเพื่อนมานะ

nekki

darthvader

เป็นเด็กที่ไม่รู้เรื่องจริงๆ แต่โชคดีมาได้ครูใจดีสอนให้จากบทแนะนำจนถึงปฎิบัตินี่รวดเดียวจบเลย แถมเป็นสาวแว่นอีก
ยิ่งจะมาเป็นติวเตอร์ประจำอีก โอ๊ย อิจฉา

ที่เราตอนเด็กจากบทแนะนำจนถึงปฎิบัตินี่เป็นปีเลย

yopern

ถ้าคิดให้ดีนะครับครู ยังไม่ทันนับหนึ่งครูก็ชักไปหนึ่งน้ำแล้วนะครับ

Demon-Wolf

ผมว่าเด็กที่โชดดีแบบนี้หาไม่ได้ในชีวิตจริงหรอกนะผมว่า ::Oops::

jachal

อาจารย์สาวหลังได้ซิงลูกศิษย์ ต้องสอนให้ลูกศิษย์ เก่งเรื่องเซ็กซ์แน่

pongharu

ได้สอนทั้งเรื่องเรียน กับเรื่อง รัก

DR.MAN

ของผมตอนป.4.  ดูหนังหรือละครเรื่องอะไรไม่รู้.  เห็นนางเอกใส่ชุดวับๆแวมๆ แล้วเลยรู้สึกแปลกๆ.  แล้วแบบมีฉากเลิฟซีนที่พระเอกนอนทับนางเอกแล้วมันตัด.  ก็เลยลองนอนถูๆกับหมอนข้างดู.    แล้วมันก็แข็งแปลกๆ.  ยิ่งถูยิ่งชอบ.  จนแตกคาที่นอนเลย 55555.  โตมาหน่อยถึงค่อยรู้ว่าต้องรูดชัก

น้อยคนที่จะมีการสอนกัน ส่วนใหญ่น่าจะเป็นแบบท่านนะ ค้นพบโดยบังเอิญ
เซอร์ ไอแซค นิวตันค้นพบแรงโน้มถ่วง แต่เราค้นพบการช่วยตัวเองนี่ เหมือนเปลี่ยนโลกเลยนะ 55

Exllector

โชคดีอะไรขนาดนั้นมีอาจารย์สาวๆมาสอน

virgoranger

youtome3

ผมว่าถ้าตอนเด็กๆใครเจอเหตุการณ์แบบนี้นะต้องเกิด 2 กรณีนี้แน่ๆ

1. เด็กร้องไห้กลัวเพราะไม่เคยเจออะไรแบบนี้
หรือไม่ก็
2. ถูกใจสุดๆเพราะเคยแตกเป็นครั้งแรก

ยังไงซะก็โชคดีไม่ว่าจะเป็นข้อไหนก็เถอะ 555+ ::Confident::

มณเทียร น

เพื่อนให้ยืมหนังสือโป๊ พอลองอ่านแล้วก็รู้สึกแปลกๆจากนั้นก็ลองรูดดูครับท่าน ตอนเสร็จมันเบาๆหวิวๆนะ จอบอครับ