ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

มุมมืด ตอนที่ 12

เริ่มโดย cdx, ตุลาคม 20, 2018, 03:10:51 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Rattana Somchai

ขอบคุณครับ  แหมเข้าใจผิดเหมือนท่านว่าจริง ๆ แต่คิออยู่เหมือนกันน้องแบมไม่น่าจะยอมนะ

Kotaro Susa

ต่างคนต่างวาระ สุดท้ายก็วนมาจบกันได้

Rattana Somchai

ขอบคุณมากเลยครับ  การมาขอบคุณไม่เสียเวลาเท่ากับที่อุตสาห์เขียนให้อ่านแบบฟรี ๆ หลอกครับ บทหลัง ๆ ลุงเฉยจะออกโหด ๆ ไปหน่อยนะครับ แต่ก็ให้อารมณ์ไปอีกแบบ

siwa119421

samsung014

แล้วคุณแววรัตน์ไม่หาใครแทนตาคำเหรอ อิอิ

ฟหกด่าสว

ถึงจะยังไงก็ขอเม้นท์หน่อย เพื่อเป็นกำลังใจให้คนเขียนครับ ลุงเฉยตอนนี้สุดยอดจริง เป็นนักรัก นักรบ แล้วยังไซโคเก่งด้วย idol  ผมเลย

bigmut

สนุกทุกตอน เดาเรื่องไม่ถูก ขอให้จบดีๆ นะครับ

nananews

สงสัยจะได้ลองของใหม่อีกแล้ว

eeepc2

ton29048

สุดยอดจริงๆ ลุงเชย มีเมียพร้อมกันสองคนเลย

kiraracung .

ในที่สุดก็ถึงปัจจุบันซะที ว่าไปก็เสียดายคุณจ๋า(มีผัวทางการละ) กับน้องรินทร์(ได้ของนอกไปละ) แหะ น่าจะไม่มีบทแล้วมั้งนี่

savana911

ไอเดียเปิดเรื่องยาวมากครับ ไม่รู้ว่าจะเป็นตอนจบหรือเปล่า มีไอเดียใหม่ๆ มาลองใหดูบ้างนะครับ แต่ก็ชอบนะครับ อ่านแล้วมีความอยากรู้มากขึ้น ขอบคุณท่านนักเขียนครับ

aek2aek2

แบบนี้น่าจะให้คุณแม่มาลองกับตาเฉยสักครั้ง

fogcw

ย้อนเวลาหาอดีตมาจนถึงจุดเชื่อมต่อกับปัจจุบันแล้ว ต่อไปจะมุ่งหน้าสู่บทต่อไปแล้ว ยังมีสาวๆรอคอยให้ลุงเฉยมอบความสุขให้อีกหลายคน ขอบคุณครับสนุกมาก

นินา กิ่งแก้ว

แม่ก็เงิบเลยสิ่ แต่ถ้าแม่โดนลุงเฉยเย็ดละก็ สาวๆโดนแย่งคิวแน่