ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

มุมมืด ตอนที่ 12

เริ่มโดย cdx, ตุลาคม 20, 2018, 03:10:51 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

babyfinger28

ตกลงแบ่งกินแบ่งกันใช้ สาวแบมกับสาวเมย์กับลุงเฉยผู้โชคดี ::Fighto::

pimmy121

ไอ้ตำราที่ว่าเมียสองต้องห้าม นั้นใช้กับลุงไม่ได้นะจ๊ะ ลุงเมียห้าคนแล้ว ต่อๆไปจะมีเพิ่มอีกใช่มั๊ยครับเนีย

yutapoom16

แต่งเรื่องได้น่าติดตามมาก มีอะไรให้ลุ้นตลอด ชอบมากคับ

porchai

ขอบคุณครับ
แล้วเรื่องราวเมย์กะลุงเฉยจะลงเอยแบบไหนต่อ​

auddyxx

ต่อเนื่อง กัน เนียนมาก อดีต กับปัจจุบัน

piyaked

น่าจะให้คุณแววรัตน์ได้ลองดุ้นลุงเฉยบ้างนะครับ

theera

คิดว่าพี่เฉยเจอเสียบแล้ว555+

MAC

น้องเมย์อยากกลับบ้านกับลุงเฉยนะ(สงสัยมีแผน)ฮิๆๆ ::Horror::

biggerz biggerz

Wolfoxies

ในที่สุดก็เริ่มภาคปัจจุบันแล้ว ดราม่ามาแต่ไกล

thoeng

น่าติดตามมากครับ เรื่องนี้ เป็นกำลังใจให้ครับ

จรัญ บุญชู

เมียทั้งสองจับมือกันแล้ว  เห็นทีลุงพรจะมีคนอื่นยากแล้วครับ

-taro-

ในที่สุดก็ไล่มาถึงปัจจุบัน

ลุ้นให้แม่ลูกได้มาจอยด้วยกัน คงสนุกพิลึก

eden2313

ลุงเฉยโชคดีมากเมียสองคน ตามเรื่องดราม่ามาต่อด้วยอดีตและปัจจุบัน

hillking

น้องแบมกับน้องเมย์เจอกันบนเตียงจนได้สินะ