ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

มุมมืด ตอนที่ 13

เริ่มโดย cdx, ตุลาคม 21, 2018, 09:38:15 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

alteisen

ลุงปิดจ๊อบบ้านนี้ทั้งบ้านละ
ท่านพญาเทครัว

dearr.kamisaki

อยากให้ต่อไปยาวๆครับ หวังว่าลุงคงยังไม่หมดไฟซะก่อน

deknarak2500

tom777

ขาวดำ

กร๊ากกกกกก สมน้ำหน้า ไม่ตายก็ฟ้าซีดล่ะงานนนี้ 555555
มันก็ไม่แน่

kchumpot

คุณแม่ติดใจแล้วอะไรก็จะง่ายขึ้นต่อไปคงควบกันสนุกอยากเห็นบทบาทกับเกบ้างคงจะเสียวดีพิลึกยังก็ขอสักห่อยนะครับ

neung_cm

ตบท้ายด้วยน้องนุ่นจะอีกกี่น้ำเนี่ย

exsoldier

เออ เมิงตายอน่ลุง เหมาหมดบ้านขนานี้จะเหลือเรอะ

Nxxm wap

สงสัยวันนีเลุงเก็บหมด 3 คนเลย  ::HeyHey::

porchai

ขอบคุณครับ
 ว่าแล้วว่าแม่ยายสุดร้อนต้องอยากลองมั่ง กิ๊กเก่าก็มะเขือเผาไปแล้ว

pakykit

ไปอ่่นตอนใหม่ต้องกลับมาอ่านตอนนี้ ไหงเมย์แต่งไปกับคนอื่น

llar

อ้าวคุณแม่โดนลุงเล่นแล้วสิ

arsenyo

ฟ้าเหลืองแน่ลุง สมน้ำหน้า ::DookDig::

sawong sad

สุดท้ายแม่ก็ไม่รอด เจอแม่ลูกขี่เงื้ยนได้ซีดตายแน่ลุง สู้ๆๆลุง ::Fighto::

gle111

ล่อตัวแม่มา5ยกแล้ว จะเอาตัวลูกต่อ ไหวแน่นะ