ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

มุมมืด ตอนที่ 14

เริ่มโดย cdx, ตุลาคม 22, 2018, 12:17:12 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sayaba

เกือบได้เป็นยอดชายแล้วลุง  ::Oops::

nowhereman

ตอนนี้อ่านสนุกมากครับ  ลุงเฉยไม่เฉยอีกแล้วเมื่อเจอหนุ่มญี่ปุ่น 555 เต็มเท้า

อิทธิพล ทบชา

มีจัดสาวญี่ปุ่นด้วยไหมนิตาเฉย สาวๆมาล่อให้ถึงขนาดนี้เเล้วน่ะ

noom_2550

สนุก ตื่นเต้น เร้าใจ เหมือนเดิม ตอนนี้มี มุกขำๆ แทรกมาด้วย แถมลุงเฉยน่าจะได้โกอินเตอร์นะครับ

testman

ตอนแรกนึกว่าลุงจะเก็บน้องเพียว

กลายเป็นว่าน้องเพียวดันชอบผู้หญิงซะงั้น

หรืองานนี้ลงจะอินเตอร์ เก็บสาวญี่ปุ่นแทน

Eldy CR

มีหลากหลายรสชาติดีครับ 555 เย็ดกันบ้างผ่อนคลายบ้างทำให้รู้สึกดีครับ ไม่ใช่ตะบี้ตะบันกันอย่างเดียว

นินา กิ่งแก้ว

ชีวิตแสนสุข จะเจอทุกรูปแบบเลยรึป่าว จะได้ชื่อว่า ยอดชาย

txxt30

ลุงเฉยคงได้รับใช้เรอิโกะแน่คืนนี้

ขุนเรือง ภักดี

คราวนี้ลุงเฉยได้ลองของนอกมั่งล่ะ

road master

ไม่เชื่อเลยต้องเมนต้คร้าบ

dodoza2

สุดยอดครับ รอซีรี่ย์อันต่อไปอยู่นะครับ ขอบคุณมากครับ

road master

Suriyan Thauan

เล่นของนอกเลยลุงก็ว่าเพื่อนเมียก็เหมือนเมียเราจะได้ไม่เหงา

มโน สกลนคร

ญิ่ปุ่นก็มาแล้วลุงเฉย
จะได้เฉยไหมนิ

waddafux

นิ่งๆแบบลุงเฉยนี่แหละ มัดใจสาวๆได้ดี