ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

มุมมืด ตอนที่ 16

เริ่มโดย cdx, ตุลาคม 23, 2018, 09:40:15 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

noom_2550

ตื่นเต้น ลุ้นๆ ลุงเฉยจะทำงัยนะ ถึงจะเปลี่ยนใจน้องเพียวได้ ขอตามต่อไป FC ลุงเฉย

sunnies

น้องเพียวไม่ชอบผู้ชายผู้ชายเพราะพ่อจ่ะข่มขืน  แต่อาจเปลี่ยนใจมาชอบผู้ชายเพราะลุงเฉยก็ได้

Sneaker Exp

akepong

ใจมาแล้วสำหรับน่องเพียว ห่วงก็แต่น้องเมย์กลัวว่าจะโดนเล่ห์กลของพ่อสามีเข้าอ่ะดิ

air111fox

มาเที่ยวนี้ต้องเก็บให้ครบ แต่ต้องทำตัวเฉยเข้าไว้

BooM_Za

นอนแห้งคนเดียวไปก่อนนัลุงเดียวก็มีคนมาแก้เหงาให้

warone07

น้องเพียวเสร็จแน่ๆ แต่ข้อมูลใหม่ที่ได้มาชักเป็นห่วงเมย์ขึ้นมาซะแล้วสิ

cat_cat

เดาไม่ออกจริงๆ  หักเหลี่ยม หักมุม น่าตื่นเต้น ครับ มาลุ้นว่า ลุงเฉยจะทำอย่างไรกัน

classic007

ลุ้นน้องเมย์กับพ่อผัวต่อเลยครับ

noomxxx

ช่างวางแผนกันซะจริง กะให้เลิกเป็นทอมให้ได้จริงๆใช่มั้ย

varanus_deaw

Csc It

::Shower::ใครเข้ามาหาลุงเฉยเดายากมากต้องลุ้นตลอดเลย ยังจะลุ้นพ่อสามีลูกสะใภ้อีก

Aekrat Sitthikul

เดี๋ยวนะ!! เพรียวพูดมาแบบนี้ หรือเมย์จะโดนพ่อผัว แล้วลุงเฉยจะเยแม่ผัวน้องเมย์ โอกาศเป็นไปได้สูงละงานนี้

asiakook

แหมไม่มีฉากวาบหวามแต่ฟิน ไรท์จะต่างจากตอนก่อนๆ ไหมน้า อิอิ ขอบคุณครับ

chapter11

แผนการร้ายกาจมากครับ อายะ กับเรอิโกะ ท่าทางน้องเพียวจะไม่รอดแล้วละ