ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Wakatsuki] Screwed Sales Lady สุดยอดเซลสาว! [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, ตุลาคม 25, 2018, 06:22:01 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nekki

ความจริงถ้าให้ดีจับให้เป็นผัวใหม่ให้เลี้ยงเลยจะได้ไม่มีปัญหาเรื่องงาน

rainni

savewater

::Glad::มีบริการก่อนการขายด้วย... ใครซื้อของเธอไปนี้โคตรคุ้ม

อะไรวะ งงมาก

ขอบคุณครับ ขายได้อย่างสามชิ้นนี้โดนอะไรมั้งนี้เข้าเป้าทุกอย่าง

maxzader

กาก่าก้า ก๊าก๋า

มีเงินขนาดนี้ซื้อคุณเธอมาเป็นเมียเลยไม่ดีกว่าหรอ 

Boss`

ไม่ต้องขายแล้ว ไปเป็นเมียเขาเลยดีกว่า

CoolNook Thangsakul

ขนาดนั้น ขายได้แค่3ชิ้น ลำบากแท้ เซลแมนเนี้ย

0scar

worachat39

ต้องเรียกว่าวินๆทั้ง2ฝ่ายเลยสินะครับ ตอนแรกคิดว่าชายมันหลอกซะอีก

scorpionx

นึกว่าจะจบแบบหักมุมซะอีก แบบไม่มีตังเลยต้องไปเป็นขี้ค่าเจ๊แก  เซงเลย 555

dikky

แบบนี้ต้องอย่างละห้าเลยครับ เอาให้ฟ้าเหลืองกันไปข้างเลยครับ

chocolaze

แบบนี้ตำแหน่งพนักงานขายดีเด่นประจำปีจะไปไหนเสีย ::HeyHey::

infinityex