ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Ryo Yanaga] Community of Love เก็บรักพิทักษ์ชุมชน [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 25, 2018, 07:31:04 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

galatoz14

เป็นอุบัติเหตุและความบังเอิญที่น่าอิจฉามาก

Gume

หลังจากล้างตัวแล้ว คงต้องมีอะไรต่อสินะ สงสัยเราคงต้องไปเห็บขยะรอบ ๆ หมู่บ้านมั่งละ เอิ๊ก ๆ

Ke2l3e2oS

บังเอิญจริงๆ คู่ของทั้งสองดันติดธุระ แหมแถมชวนมาล้างตัวที่ห้องซะด้วย หรอมๆ

เก็บขยะ เพลินๆ ไป ติดใจของใหญ่ซะแล้ว

conanjav

ขอบคุณที่ช่วยแปลให้นะครับ
เรื่องดีๆ แบบนี้หายากครับ
เป็นกำลังใจให้นะครับ

tangmokang

ชวนมาอาบน้ำที่ห้องก็แน่นอนล่ะ  หุ่นแบบนี้ พามาล้างตัวที่ห้อง ไม่รอดแน่นอน ซั่มแน่นอน ครับ

เป็นคู่ชกที่สมน้ำสมเนื้อกันดี ขนาดพอฟัดพอเหวี่ยงกันเลย

leekuba

tonarm

สู้ๆนะครับ ตามติดตั้งแต่เรื่องที่แล้วที่สามีถูกแก๊งค์ยากูซ่าฆ่าตายไปแล้วแต่หรอกให้ทำงานใช้หนี้แล้ว

jittipat

เหมือนจะไม่ค่อย NTR แหะ

เอิ่มสามีผู้หญิงนี่ท่า เสื่อมสมรรถภาพ แหะ ยั่วทุกคืนด้วยชุดแบบนั้นยังนิ่ง

Super WinZa

อย่าเลิกนะครับท่าน ผมเป็นกำลังใจให้ มันมีปะปนกันอยู่แล้วคนที่อ่านแล้วทำตามกฏกับอ่านไปวันๆ อย่าไปสนใจเลยครับผมม

lordofthetwo

แม๊ แต่ละคู่ ช่างห่างเหินกับเรื่องเซ็กส์กันเหลือเกินนะ เห็นแค่นี้ก็ไม่ต้องคิดอะไรมากแล้ว ชวนซั่มถึงห้องเลยละกัน จบ 555

ทำการเก็บขยะเปียกันทุกอาทิตย์อย่างสม่ำเสมอนะครับ เพื่อให้รอบๆ คอนโดสะอาด 555

ensd-07

คงชวนมาต่อตามภาษาความอยาก

น่าจะมีภาคต่อนะครับ เยอกันแบบนี้แล้ว มีภาคของอีกฝั่งด้วยแจ้มเลย

BITCH