ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

มุมมืด ตอนที่ 17

เริ่มโดย cdx, ตุลาคม 25, 2018, 10:18:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

waddafux

ผมชอบ เรื่องนี้ตรงที่ ไดอะล๊อกตัวละคร มีการแฝงให้คิดต่อถึงตัวละครนั้นๆ

ผมเดาเอาเองว่าคุณพีระพงษ์ รู้แล้วแน่ๆ ว่าเมย์เป็นเมียลุงเฉย

เรื่องนี้ดีจริงๆครับ ชอบมากๆ

wasawat

ลุงเฉยได้น้องเพียวแล้ว อีกหน่อยก็เอาเข้าฮาเลม

ones26421

อิจฉาลุงเฉยจัง ได้ฟาดเรียบทุกคนเลย

kit2516

เรียบร้อยลุงเฉยไปอีกคน

speedlove1

ยังเหลือใครให้ลุงเฉยของเราฟาดฟันอีก
ต่อไปก็คงทำให้เมย์ทัองกับลุงละนะ

beerony

เป็นผมก็แวะคับ ไม่ปล่อยผ่าน 555

Look Kroo

sayaba

ในที่สุดก็ได้เมียทำอาหารเป็นสักที ::DookDig::

txxt30

และแล้วน้องเพียวก็ได้รับความอบอุ่นที่แสนหวานจากลุงเฉยตามคาด

Nondon

ลุงเฉยนี่ได้ทุกคนจริงๆ

civil2

Sexที่มีความรัก โอ๊ยย อิจฉาลุง

sdgundams

ลุงต้องระวังตัว ผมว่ามันแปลกๆละ

lungpee

สำหรับลุงเฉย ไก่กระดูกอ่อน ถูกปากมากมาย ไม่ปล่อยผ่านแน่ ๆ

retirenavy

เรียบร้อยโรงเรียนลุงเฉยไปอีกคนนะโอ้ยอิจฉาจังปี้อยู่คนเดียว

villosum