ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

มุมมืด ตอนที่ 18

เริ่มโดย cdx, ตุลาคม 27, 2018, 12:41:16 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

st23652

จบได้สวยทีเดียว สรุป ลุงได้ทุกคน ขอบคุณที่เขียนเรื่องนี้ครับ

thanakorn1234

เรื่องจบแบบแฮปปี้ทุกคนเลยครับ

bondinlove

จบแบบนี้ก็ดีแต่ก็อยากให้จบแบบอยู่พร้อมๆกันทุกคนเลยจะดีมาก

cat_cat

ขอบคุณครับ  จบได้ประทับใจครับ และขอบคุณที่ หลงรักน้องเพียว จนทำให้เธอไม่ค้องเป็นนางร้าย ครับ

Wheel of Fortune

ไล่อ่านตอบโพสต์ซ่อนเกือบหมดแล้ว เป็นเรื่องขึ้นหิ้งอีกเรื่องครับ รออ่านเรื่องใหม่ต่อ  ๆ ไป ขอบคุณครับ

cat669

เป็นเรื่องยาวที่ดีเรื่องนึงเลย ขอบคุณมากนะครับ
จะเฝ้ารอวันหน้าฟ้าใหม่นะครับ

เล็ก.ต้มย

ขอบคุณครับ
เรื่องสนุกมากครับ

Deep Sea

ขอบคุณสำหรับเรื่องดีๆที่มาลงให้อ่านให้ติดตามนะครับ

Aekrat Sitthikul

ขอบคุณมากครับที่ผ่านมา ขอให้มีเรื่องราวดีๆมาลงอีกต่อไปนะครับ

Praduk Hatyai

anigkanjana

จบอย่างสวยงามเลยครับ ชอบๆๆๆ  ถ้าจะขอไรนี่จะได้ไหมครับ
ขอภาคต่อไปน่ะครับ

doctor14177

ttkttk

เยี่ยมมากครับ แอบเสี่ยดายยังไม่อยากให้เลย

fantastica

จบแบบ happy Ending รอติดตามผลงานเรื่องใหม่อยู่นะครับ

road master