ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 66 : ลุงพล...คนไม่เคยพอ Pt1

เริ่มโดย nato87, ตุลาคม 28, 2018, 01:54:36 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

กิติ กิจประชุม

ลุงพลคนหื่นกลับมาแล้วว..โดนกันแน่ๆเอาหมดไม่ว่าหร้าไหน

armsmartmai

เจอน้องนาถทีไรพาไปสนุกทุกทีเลยนะครับลุงพล แต่ครั้งนี้ลำบากหน่อยโดนจับได้ซะก่อน

jchaiwut

ลุงพลคนร้อยเมีย ไม่น่าจะแก่ตายนะครับพระเอกของเรา

tdt14023

ตอนแรกก็แอบหวังว่าคนแรกในภาคสองที่ลุงพลจะจัดการเป็นครูเบสล์เสียอีกแต่ตอนนี้คิดว่าจะเป็นน้องหมวยแล้วละครับเพราะเริ่มจะรู้เรื่องลุงพลเยอะขึ้นแล้วละครับน่าจะเป็นตัวแทนน้องอุ๊ได้เลยนะครับแต่ตอนนี้คงต้องจัดการสามสาวให้อยู่หมัดก่อนละครับหรือจะเป็นลุงพลโดนจัดการกันแน่5555

pipat por

จากตอนแรกนึกว่าเรื่องราว 4p จะเป็นการปิดฉากภาคแรก แต่ไรท์ใจดียังปูเรื่องแนะนำนางเอกภาคสองกันต่อไป ดูแล้วน่าจะเดาไม่ยากแล้วล่ะว่าใครจะเป็นคนแรกของลุงในภาคสอง ดูไปก็น่าสงสารพี่กรซะเหลือเกิน แสดงว่าชาติที่แล้วต้องทำกรรมอะไรกับลุงไว้แน่ ๆ ชาตินี้เลยเสียของรักให้ลุงท้้งสองคนเลย...ไรท์รักษาสุขภาพด้วยนะอากาศเริ่มเปลี่ยนแล้ว...

tong2929

ลุงพลของเรากลับมาแล้ว รออ่านตลอดนะครับ น้องหมวยกับน้องอีพ ใครเป๋นรายต่อไป ต่อจากอุ๊ ถ้าไม่มายุ่งเรื่องลุงพลคงไม่ต้องเจอเรื่องแบบนี้อิอิ

counterspell

gho klompo

etracker

ลุงพลกลับมาแล้วววววว น้องหมวย น้องอีฟ ครูเบสท์ เลือกไม่ถูกเลยว่าใครก่อนดีครับ

mhoa2000

หายไปหลายันกลับมา....ลุงพลท่าจะเหนื่อยก่าเดิม.... ::Horror::

Anadrid