ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[HATCH] le ni kaeruto dorobou ga lta! ฝึกรักหัดเป็นขโมย [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 30, 2018, 05:05:03 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yakusa98

ดูจากทรงแล้ว สงสัยได้ขโมยเป็นเมีย
.
.
.
อ้าวผิดคาด ดันทะลึ่งรีบปล่อยซะได้

syndromz

สงสัยเด็กเอาจนหมดแรง พี่หัวขโมยจัดซะหมดบ้าน

tazasss01

โจรสาวโดนปล้นแทนซ่ะแล้ว

::Shy::  ::Shy::

ไม่น่ารีบปล่อยเลย อดได้ทำต่อเลย

ravit.weera

edcba

งานนี้ไม่ต้องถึงตำรวจหรอก เชื่อผม ผมเรียนมา 555

Phoowadol

อืม. ชื่อเรื่องภาษาไทย มันอ่านดูแล้วแปลกๆนะ รึว่าท่านKater ตั้งใจให้มันเป็นเช่นนั้น ผมสะกดไม่เป็นและคำนี้ ::Thinking::  เอาหละเข้าเรื่องต่อเลยดีกว่า ทีแรกแปลกใจอยู่นะว่าทำไม เจ้าเด็กนี่มันปราบขโมยง่ายจัง. ที่แท้ก็สาวใหญ่ริเป็นโจร นี่เอง. ทำครั้งแรกก็โดนจับได้เลย แถมไม่พอยังมีทีท่าว่าจะโดนเจ้าเด็กนี่ จับเปิดซิงด้วย. อุตสาห์เก็บความสาวมาได้ตั้ง35ปี้. เฮ้อ จะมาขาดเอาก็วันนี้แหละนะ อิอิ ::Evil::  ดูสิว่าเจ้าหมอนี่จะลีลาเด็ดแค่ไหน ::Cheeky::

ผมพิมพิ์ผิดเถอะครับ 55 ดีที่ช่วยเตือน หรือจะตั้งให้ผมใหม่เลยก็ได้นะ แปลตรงๆประมาณว่าฉันเป็นขโมย -/- เลยไม่รู้จะตั้งไง
Edit  ว๊า...?เสียดายจัง จะรีบหนีไปไหน บอกให้อยู่ต่อเสาร์ อาทิตย์ก็ไม่เชื่อ สงสัยได้ประสบการณ์ชีวิต แล้วคงอยากลองเอาไปใช้แน่ๆเลยใช่ปะ เห็นบอกว่ามีใครหลายๆคนอยากให้เธอยอมเขาแล้วจะได้งานทำ นี่ส่งสัยไปหาเขาคนนั้นแน่ๆเลย แหม่ ตั้งใจมาขโมยเขา แต่ดันกลายเป็นตัวเองโดนขโมยซิง ซะงั้น. นี่ยังดีนะที่ยังสามารถ ขโมยหัวใจหนุ่มน้อยไปได้บ้าง แต่ที่แน่. หลังเหตุการณ์ครั้งนี้ชีวิตเธอดีขึ้น นี่ กลับมาหาเจ้าหนุ่มน้อยบ้างสิคร๊าบ
อิอิ    ส่วนชื่อเรื่องเอาตามที่ท่านตั้งไว้ดีแล้วครับ สุดท้ายขอบคุณมากครับ ท่านkater ที่ยังมีพลัง แปลงานมาให้สมาชิกได้อ่านกันต่อ. ขอพลังจงสถิตย์แก่ท่านครับ

Peter Taowating

น่าสงสารขโมยสาวจริงๆ แต่ทำไมอายุตั้งสามสิบกว่ายังซิงได้ 555

exsoldier

มายอมเปนเมียซะดีๆเถอะน่าาาาาาา กินเด็กละสบายน้าาาา อิอิ ::Shy::

แหมมมม อยากรุเลยมีตนต่อมั้ยย  กฃับมาหา คิดถึง งี้ อิอิ

neon.sutiwat

ขโมย เลเวล.1 ไม่เซียน ต้องโดนลงโทษ  ::Cheeky::

::HoHo:: รอ ตอนต่อไปอยู่นะครับ 55555555 ตอนที่กลับมาหาผู้ชายคนแรก

HK

อีกคนได้งานได้บ้าน อีกคนได้เมียแก่ ไอเด็กชายโคตรขาดทุน  ::DookDig::

ไม่ค่อยเข้าใจแหะ แล้ว ญ คนั้นจะวิ่งหนีทำไมหว่า????

mummebuf

โจรบะรึมมะหึ่มขนาดนี้ ขโมยหัวใจผมไปเลยครับ

ไอหนุ่มคงไม่เคยอ่าน ntr ไม่งั้นได้ทาสกามแล้ว

tronnakub

35 ยังซิงหายากจริงๆนะนิ จะไปปล้น โดนปล้นซิงซะงั้น

ตอนจบนี้วิ่งหนีไปทั้งแบบนั้นเลยหรอ ใจกล้ามากเลยนะนั้น

alarbebday1

อายุขนาดนี้ปล่อยให้เด็กลูบหัวซะเหมือนเด็กเลย

Icon Iname

B&B

เปิดมาแบบ "แกเป็นใคร ขโมยสินะ!!!" แล้ว... วิ่งเข้าใส่? ไม่กลัวอีกฝ่ายมีมีดเลยสินะ อืมๆ เห็นภาพแรกนึกว่าคนขโมยเป็นผู้ชายซะอีก ที่ไหนได้ ผู้หญิงนี่หว่าาา

ผมว่ามันตกหลุมรักเพราะความเหงาที่ต้องอยู่คนเดียว เพราะพ่อแม่ไม่อยู่บ้านเลยเหงา และพอนางมาทำให้ไอ้เด็กนี้หายเหงา แต่ก็ไม่ใช่วิธีที่ควรใช้นะจ้ะ

บอกตามตรงเลย ผมตกหลุมรักเธอตั้งแต่ หน้า 4 ภาพแรกนางน่ารักมากกกก เห็นแล้วตกหลุมรักเลยจร้าาา

หลักฐานที่บอกว่าไอ้เด็กนี้ตกหลุมรักคือ หน้า 18 กับ 19

18 ไอ้เด็กนี้ดูเป็นห่วงนางเป็นพิเศษ
19 บทพูดเหมือนกับคนจกหลุมรัก จึงพูดออกไปอย่างนั้น ผมเองก็ตกหลุมรัก!!!!

สาวแว่นๆๆๆๆ สาวแว่นบันไซ!!!!!! บันไซ!!!

ขอบคุณครับ