ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Otonano Gu-wa] Brainwash Game ล้างสมองลองใจ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤศจิกายน 03, 2018, 12:57:07 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

teendoi

ลองอ่านที่คอมเม้นจากคนอื่นๆที่ตอบแล้วกลับ...มาแก้เพิ่มคอมเม้น..ก็พอจะเดาได้บ้างแล้วว่าพอจะไปทางไหน..นี่ขนาดลูกประธานน่ะ...ถ้าท่านประธานจะขนาดไหน..ขอบคุณครับ..ที่ทำให้ทุกคนได้อ่านอย่างสนุก

Dark-Gaim

เคนตะยิ่งกว่าคำว่าลูกคนรวยไปอีก เอาได้เอาทุกคนที่พระเอกปลื้มด้วยนะ
รึว่าพระเอกเราจะฝันเป็นตุเป็นตะเองนีี่ละ

แม้แต่พระเอกก็ตามชื่อเรื่องจริงๆ น่ากลัวยิ่งกว่าโดนคำสาป

zeekky

คิดว่าต้องใจกล้าหน้าด้าน(บวกมีเงิน) แบบเคนตะนี่ล่ะ ถึงจะได้ฟันผู้หญิง
ส่วนยูจินี่อะไรของมันเนี่ย เห็นบวกรู้ขนาดนี้ยังอดได้้ ร่วมวงเคนตะไปเหอ
ะขอเปิดตามไปก็ได้ไม่ต้องทน

โห เคนตะเป็นคนดีเหมือนกันแหะ แต่พระเอกนี่โง่จริงวุ้ยตามน้ำขอฟันด้วนสิเว้ย

frieds824

monkeywind10

ท่านเทพเคนตะ สุดยอดจริงๆ อยากมีพ่อเป็นคนรวยเลยทันที ลายเส้นสวยงามคลาสิคมาก
แต่เนื้อเรื่องอาจจะไวไปหน่อย ถ้าปูนานกว่านี้อาจจะปวดตับยิ่งขึ้น แต่แค่นี้พระเอกก็กระอักเลือดแล้ว หรือป่าว ดูมันมึนๆไงไม่รู้พระเอก
เหมือนตามน้ำไปกับเคนตะเฉยเลย ::Dizzy::

monkeywind10

จบแฮปปี้เอนสะงั้น พระเอกก็ มึนๆไม่รู้ดีใจหรือเสียใจ ::Hmmm::

Supitchaya Nararong

ไอเด็กนี่มันโครตร้ายเลย 5555

จบแฮปปี้เอนดิ้งแบบคนอวยวายร้านอ่ะเนอะ

hontai2007

ทั้นผู้วิเศษจากแดนไกลเอ่ย ข้าพเจ้าผู้นีขอให้ท่านได้โปรดเปิดหน้าต่อไปให้กระผมแถดขอรับ หากท่านมีพระเมตตาจิตเปิดให้กระผมอ่านต่อผมจะไม่ลืมบุญคุญเลยครับและจะไม่ขอลืมนามของท่านไปจนวันตาย บันไซ บันไซ แต่ถ้าทั้นไม่ให้ผมจะขอสาปทั้น
(หากสะกดคำผิดต้องโทษด้วยครับ)

wangdora29

แอบสงสัยพระเอกว่าไ่ม่เจ้าคิดเจ้าแค้นไอ้ลูกท่านประธานเลยหรอ โดนฟาดไปทั้งครอบครัวและเพื่อนสาวนิ แต่ก็ดีครับอ่านแล้วจะได้ไม่รู้สึกปวดตับมากเกิน

แอบอยากให้พระเอกได้แจมมากกว่านี้ตอนจบครับ

ddcc

เห็นหน้าอิเคนตะก็รู้แล้วจะเกิดอะไรขึ้น ไม่เคยอ่านการ์ตูน x แล้วเดือดขนาดนี้เลยแหะ ::Fighto::  kater รวมปลิงมัดรวมกันแล้วไปปาหัวเคนตะกันเถอะ5555  ตอนจบพลิกล็อคเพี้ยงๆๆๆ
Edit : อ่าวเห้ย เคนตะเท่ขึ้นมาเฉย เอาจริงๆถ้าไม่มีอิพ่อ กับอิยูจิ เคนตะนี่พระเอกสายดาร์คแน่ๆ ไม่รู้อ.แกจะใส่มาทำไม5555
อยากให้มี ova เคนตะxสาวผมทองแหะ ว่าไปนั่น5555

kapomman

ต้องรวยและมีอิทธิพลขนาดไหนหว่าถึงทำอย่างไอ้เคนตะได้(อิจฉาเฟ้ย)  แต่ไอ้พระเอกนี่ขนาดโดนNTR คนที่ตัวเองชอบต่อหน้าแล้วยังปั้นหน้าเอ๋อๆแบบนั้นนี่มันเกินไปไหม

ถ้าไม่นับนิสัยเห..ด้านผู้หญิงของมันเคนตะแล้ว   มันเป็นคนมีน้ำใจและรักษาสัญญาจริงๆ   แต่ไอ้ตัวพระเอกนี่อารมณ์มันจะนิ่งไปไหม แม่ น้อง แฟน โดนจนท้อง(ถึงไม่ได้บังคับก็เหอะ)  ไม่มีขุ่นเคืองแม้แต่นิด

alaaum

เคนตะใช้เงินฟาดได้ทุกคนเลย ทั้งที่บ้านและที่โรงเรียน สงสัยมาขออยู่แบบ homestay ก็เล็งสมาชิกในบ้านไว้แล้วแน่ๆ แอบสงสัยว่าพระเอกจริงๆคือใครกันแน่นะเนี่ย แล้วก็สงสารพ่อขึ้นมาแล้วล่ะสิ ไม่รู้ว่าตอนจบจะท้องกันทั้งบ้านจริงๆเหรอ

จบแบบคดีพลิก เคนตะป๋าตัวจริง แถมยังล้างสมองคนอื่นได้ทั้งบ้านเลย ว่าแต่ยูจิเราจนจบเรื่องแล้วก็ยังไม่มีโอกาส featuring กะเค้าเหรอเนี่ย ว่าวไปวันๆละกัน

ตัวอย่างเรื่องใหม่ก็น่าสนเช่นกันครับ

Kingmanz

ความรวย ทำให้เป็นพระเจ้าาาา  ::DookDig::

สรุป เนื้อเรื่องปูทางให้เคนตะดูหล่อ+กับบทพระเอกเองเฉยเลยอะ มาแนวนี้ผิดคาดเลยครับ 555 สนุกดี

Mr.Shocker

อ่านไป ปวดตับไป ลองคิดเล่นๆว่าถ้าเราเป็นตัวยูจิ จะยอมให้เป็นแบบนี้ดีหรอ ทั้งแม่ พี่สาว น้องสาว คนที่ชอบโดนสอยหมดขนาดนี้

จบได้สวยนะ แต่มันหน่วงๆ บอกไม่ถูก ถ้าปลายปีมีจัดอันดับเรื่องในดวงใจ ผมยกให้เรื่องนี้เป็นอันดับ1ในใจผมเลย