ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Michiking]Ohyakudo Jouzu no Sanae-san อธิษฐานร้อยครั้งกับซานาเอะซัง[Touhou]

เริ่มโดย oswald, พฤศจิกายน 07, 2018, 02:05:21 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

phatsa

Warute

อยากกำจัดกิเลสกับซานาเอะจังแบบนี้จังเลย กิเลสผมเยอะมาก

testseven

บำเพ็ญแบบนี้ เจ้าตัวยังเด็กอยู่ คงอยู่ได้อีกนาน 555+

dreamlost

tudring

Phoowadol

กินเด็กแล้วเป็นอมตะ คงเอามาใช้กับ ซานาเอะได้เนาะ หนุ่มน้อยนี่ก็ช่างโร้เดียงสาเสียจริ้ง ชำระล้างกิเลศเหรอ. เห่อๆนี่มันเพิ่มชัดๆ เห็นปะ ต่อไปให้มาทำทุกวันนะ วันละ100รอบ อิอิ ชักเข้าชักออก สินะ100รอบเนี้ย ถ้าน้ำแตก100/วัน ไอ้หนู แห้งตายแน่ๆ 555. แต่ว่านะ แนวๆนี้ ก็น่ารักดีนะผมว่า ชอบๆๆๆ. ขอบคุณครับ

akasaboy

ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

Crypt

ยิ่งเอาออกยิ่งเพิ่มขึ้นนะกิเลสเนี่ย เป็นเด็กที่ใสอะไรขนาดนี้

kapomman

วัดไหนฟะ ศักดิ์สิทธิ์จริงๆ   ตรูจะไปขอทำพิธีมั่ง   ::Evil::

Gondar

ปลดปล่อยกิเลสวันละสองรอบก็จะตายละ อันนี้เป็นร้อยคุณมึงมันยอดมนุด  ::Hunger::

siwapol55

พรที่ขอเป็นจริงแล้ว เทพเจ้าศักดิ์สิทธิจริง
ขอบคุณมากครับ

thegift52

ศาลเจ้าอยู่ไหน จะไปอธิฐานบ้าง แล้วจะตั้งใจฝึกตนอย่างจริงจังเยยค๊าบ  ::DookDig:: ::Fighto::