ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Peter Mitsuru] MIDARA DUMA ประมูลปลดหนี้ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤศจิกายน 08, 2018, 03:31:59 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

MizZizZipPi

เรื่องที่หกน่าจะดีนะ ได้ฟีล นอกสถานที่ หมั่นเขี้ยววว
เรื่องร้ายๆเข้ามาได้ มันก้อออกไปได้เหมือนกัน

thaiboss

โหวต 3 ครับ
แหม่ประมูลแพ็คคู่แม่ลูกถ้าท่าราคาจะอัพได้อีกหลายเท่านะเนี่ย 5555
สรุปประมูลเป็นเเพ็คคู่จริงด้วย 5555

tamkonba

โหวต 4 ครับ ผมชอบสาวใหญ่

หือ พันคนหนึ่งปี โชคดีปลดหนี้ได้แถมเงินเหลือสี่ล้าน แต่กว่าจะได้ใช้สงสัย เละ

wangdora29

โหวต 3 เลยครับ
สงสัยจะเสร็จทั้งแม่ทั้งลูก แล้วเดี๋ยวติดใจมีต่อแน่

Minibar

อยากอ่านเรื่อง2 ครับ ชอบสาวผมสั้นสุดๆเลย ขอบคุณที่แปลมาให้อ่านนะครับ 

scorpionx

อยากอ่าน 2 3 4 5  ::Shy:: รออยู่อิอิ
จะประมูลทำไม มีคนได้เปิดคนลูกตอนประมูล ไม่เสียสักแดง 555

Ppcub Jjip

โหวตเรื่องแรก
นี่แหละจุดจบสายเป 5555555

ประมูลยังไม่ทันเสร็ตพวกพี่ก็ใส่ซะราคาแทบตก

tjnz2530

โหวตเรื่องที่ 3 ล่ะกันประมูลแม่ลูกนี้สุดๆ

ขอยคุณมากจ้า

bunhelupu

โหวตข้อสามครับ ส่วนเรื่องนี้ขอไปอ่านก่อน

เศร้าแท้ 1000คนคงจะไม่ไหวล่ะมั้ง

ผู้เฒ่าเซราะกราว

เพิ่งจะมีเวลามาอ่านระเอียด ผมอยากอ่านเรื่องที่ 4 อยากเห็นโอตาคุ 3 D....อะ. ส่วนเรื่องประมูลปลดหนี้ งานนี้ต้องเรียกว่าประมูลแม่แถมลูกสาวถึงจะได้ราคาดี....อิอิ

ผู้เฒ่าเซราะกราว

อ้างจาก: ผู้เฒ่าเซราะกราว เมื่อ พฤศจิกายน 16, 2018, 07:57:55 ก่อนเที่ยง
เพิ่งจะมีเวลามาอ่านระเอียด ผมอยากอ่านเรื่องที่ 4 อยากเห็นโอตาคุ 3 D....อะ. ส่วนเรื่องประมูลปลดหนี้ งานนี้ต้องเรียกว่าประมูลแม่แถมลูกสาวถึงจะได้ราคาดี....อิอิ
พนักงานพันกว่าคน อืมมม...งานนี้กว่าจะครบปี รูบานหมดทั้งสองรูแน่ๆ.....เอื๊อก!

Sunsetzi

ขอโหวต2และตามดูเรื่องที่2นะคับเพราะน่าติดตามมากๆเลยคับ

stricker

ยังโหวตได้อยุมั้ย อยากโหวน เรื่อง 5 สายรุ่นพี่กับ 3 สาย เมิฟมากก

Pharadorn Kaewsan

ขอเรื่อง 4 ครับ
แม่ลูกรวมกันค่าตัวเท่าไหร่เนี่ยนี่ี่