ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ใครผิด....ใครถูก... ตอนที่ 10

เริ่มโดย cdx, พฤศจิกายน 13, 2018, 12:31:30 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

มโน สกลนคร

น้องเบียร์... หรือจะสู้ความรอบรู้ รอบด้านของครูวิได้

sawatcat

artmanna

ใครเป็นคนวางแผนกันนะ ดูๆแล้วไม่น่าใช่น้องเบียร์

Narakja Naka

::Cold::มีเงี่ยนงำอะไรให้เราต้องใขอีกครับ ชุบนะชุบ ที่มียังไม่พออีกหรือ 555

taton

ว่าแล้วครูวิตามมุกน้องเบียร์ทัน นี่เล่นวางยากันเลย แจ้งความจับซะเลยดีไหมนี่ ยายจินจะได้กลัวไม่กล้าทำอีก

ตะวันแดง

สมบัติ แสงฉาน

เอาแล้ววิอาละวาทแล้วอิอิ นี่เป็นแผนยายจินแน่ๆ

ซามุไร พ่อลูกอ่อน

น่าจะให้ฉายา บรรดาเมียๆ ของนายขุบนะครับ สำหรับ ครูวิ คงเป็น ครูวิจอมโหด

เดช12341

po3821

ครูวินี่สมควรเป็นเมียใหญ่จริงๆ มองออกทะลุเลยว่าชุบโดนมอมยา แต่ว่าไปก็พล็อตเรื่องเหมือนในหนังทั่วไป แต่หักมุมตรงครูวิรู้ทันนี่แหละ สนุกดีครับ ขอบคุณ

Slave

Otaza

แผนการยายจินหรือปล่าว
ยุให้เบียร์วางยานายชุบ
จัดการรวบหัวรวบหางเลย
รวยด้วย สบายแน่

suchach

ครูวิ เจ้าแม่ตัวจริง ห้ามใครแหยมเด็ดขาด

summersale

โหดมาก แต่ไม่ืำอะไรที่ไม่ดีต่อหน้าคนอื่น

tong3343

อย่างนี้ต้องจัดการน้องเบียร์ ด้วยนะครูวิ