ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Peter Mitsuru] MIDARA DUMA แฟนพี่เมียผม [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤศจิกายน 15, 2018, 02:56:32 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

rray

gunflow

ครั้งเดียว เปนผมจัดแต่วันแรกละนั้น ยั่วยวนขนาดนี้

pronthip.ratchaneepron

numkrieng

คงจะแค่วันละครั้งนะซิ...

จบแบบนี้ พี่สะใภ้ก็สบายนะซิได้จัดชุดใหญ่ ตลอด แต่คงไม่ได้พักโดนทั้งกลางวันกลางคืน

n2610

keatmano

ครั้งเดียว .... ไม่เคยพอ มากกว่า  ::HoHo::

ไอ้คุณพี่นี่รักน้องชายมากจริง ๆ ...  ::Sweat::

sun_day

Tanead saylim

"ครั้งเดียวเท่านั้น"คำนี้น่าสนใจ ขออ่านต่อนะครับ

virgoranger

มีครั้งแรกก็ต้องมีครั้งต่อๆไป

edit พี่ก็ใจดีแท้ๆๆ

zak00joker to4mi

แฟนพี่สวยน่าจะดีมากเลยนะแบบนี้น่ะ....อยากมีบ้าง

Ae Haha

อยู่กับพี่สะใภ้สุดเอ็กซ์ แถมชอบยั่วอีก ยังไงมันต้องทนไม่ไหวสักวัน แน่อยู่ละ จัดไปอย่าให้เสีย

peter4

ถ้าพี่ชายจะลงพุง แล้วน้องชายจะล่ำขนาดนี่ ไม่รอด 555

Nattawut Huyagon

::Fighto::ชอบแนวนี้มาก เห็นแล้วเสียวสุดๆอยากจะมีพี่สะไภ้แบบนี้บ้าง

torres999

แต่งตัวอ่อยขนาดนี้ก็ต้องโดนสินะ

สรุปแล้วพี่น้องเขาเคลียกันได้